Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Em vừa đi tán phét với mấy đứa đại gia để xem chúng nó kiếm tiền thế nào. Về nhà thấy thị trường tăng ngon quá. Lúc sáng em bảo điều chỉnh lành mạnh và thị trường vẫn tốt mà chả bác nào chịu like em. Chỉ giỏi cãi nhau thôi. Em vẫn đúng và em vẫn không kiếm được tiền. Làm sao bây giờ???? :9cool_too_sad:
Chả lẽ
Nhắm mắt buông mình theo đội lái
Dòng tiền đưa đẩy, chút lộc rơi
Nắm lấy em ơi, rồi tan biến
Tinh khôi hồn ấy, biết đâu tìm.
@libi Bỏ qua TXX đi nhé, FXX còn có quỹ nước ngoài mua 30 triệu, mã kia chưa có gì hỗ trợ đâu.

Em vừa đi tán phét với mấy đứa đại gia để xem chúng nó kiếm tiền thế nào. Về nhà thấy thị trường tăng ngon quá. Lúc sáng em bảo điều chỉnh lành mạnh và thị trường vẫn tốt mà chả bác nào chịu like em. Chỉ giỏi cãi nhau thôi. Em vẫn đúng và em vẫn không kiếm được tiền. Làm sao bây giờ???? :9cool_too_sad:
Chả lẽ
@libi Bỏ qua TXX đi nhé, FXX còn có quỹ nước ngoài mua 30 triệu, mã kia chưa có gì hỗ trợ đâu.
Múc mỗi VMI hôm qua T với F chẳng có em nào

Chả lẽ
khoảng 80% cp chưa có sóng hoặc thậm chí giảm, có khoảng 20% còn lại thì tăng giá. Chị chán hold thì đem 5-10% tk ra cứ cp nào trần mua 10 cp thì tha hồ nhẩy múa :1cool_byebye:

cơ hội luôn có mà chị mèo pink, tiếc thì lúc nào chả tiếc.
các bác ấy trình độ cao lắm, công sức bỏ ra cũng nhiều, nên so sánh tỉ lệ này nọ là khập khiễng.
đành rằng vì tham mới chơi chứng, nhưng tự biết sức mình thì thấy nhẹ nhàng thôi.
chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!

cơ hội luôn có mà chị mèo pink, tiếc thì lúc nào chả tiếc.
các bác ấy trình độ cao lắm, công sức bỏ ra cũng nhiều, nên so sánh tỉ lệ này nọ là khập khiễng.
đành rằng vì tham mới chơi chứng, nhưng tự biết sức mình thì thấy nhẹ nhàng thôi.
chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
em tự biết mà bác.Em có so sánh tỉ lệ với VC đâu, nói gì là em đùa đó. mục tiêu của em x 3 gtk( 15%) thôi à. có điều đó là cảm giác thực của con ngừoi thôi, dù là thoáng qua, nhưng có thật
em nghĩ ai cũng vậy. cp trong WL chạy mà kg có tí cảm giác gì thì khó lắm, hoặc kg thừa nhận thôi.
kg hẳn là tiền. mà đó là cảm giác mình vận dụng kiến thức, nhận biết nhưng kg đủ tự tin .
Với lại. vận dụng khả năng và sự học hỏi của mình, mong muón kiếm tiền chính đáng. dù trong lĩnh vực nào. chứng hay kg chứng em kg nghĩ là tham đâu bác, bên cạnh thu nhập. còn là đam mê hay sở thích với việc mình chọn để làm cơ. hi!
Chúc VC một ngày giao dịch thành công.

Đợi như màu của hình avarta Mèo rồi khoe lun...:111:
đang đợi xòe hoa tím

:113:. Tím thì thích quá rùi. em chỉ xanh xanh là mừng rơi nước mắt.
Thích Là Hích ce ngay đầu phiên nên chả còn gì để nói chị ợ, thôi cứ âm thầm sướng :1cool_look_down:
Tôi là Hói. thì thầy chuẩn quá rồi. kg chuẩn mới lạ , chúc mừng thầy, năm 2 lần x2 thì xì trét lắm:1178:

Status
Not open for further replies.
Back