Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Có đầy ra, tại chị không biết đấy thôi. 70% / năm là chuyện nhỏ, bên FX world 10% / tháng đầy ra...kkk
Chị đơn giản quá nên nhiều khi nghĩ toàn điều tích cực. Em ví rụ cho thấy nhóe:
- Win: chia 3/7, Loss: chịu 2/8.
- Nhận 2 tài khoản, ông A oánh lên, ông B oánh xuống, cùng 1 con gold cùng 1 thời điểm... cuối tháng đếm xèng, không cần hại não, mất ngủ đêm khuya.
=> Thằng lính trẻ tuổi tài cao của em thời 2008 nó làm thế đấy. Doanh số lúc nào cũng đạt yêu cầu... bonus đút túi.
Em hỏi: Vậy mà mày cũng làm được à?
Nó đáp: Tài năng mà đánh một chiều thì cũng cháy cả thôi anh à, em thấy nhiều rồi. Như em, thì ít ra còn giữ được khách.
Em nói: Mày đúng, nhưng mày không phù hợp với cái phòng này nữa.
Ps: Lại truyện hư cấu cả thôi... kkk

phần lớn dân MG 1-2 năm đầu nghề đều làm vậy, hay là ai cũng nghĩ mình giỏi.
nhiều lúc em muốn 1 tiếng ch ửi thề!

phần lớn dân MG 1-2 năm đầu nghề đều làm vậy, hay là ai cũng nghĩ mình giỏi.
nhiều lúc em muốn 1 tiếng ch ửi thề!
Chị mà không show TK, chỉ nói những con đã mua, không nói điểm bán có mà ối người cũng tưởng nhân tài kiệt xuất :24:
Tóm lại ra quyết định đúng mới có khả năng mang lại tiền, còn phân tích chém gió thì chỉ mua vui thôi.

Chị mà không show TK, chỉ nói những con đã mua, không nói điểm bán có mà ối người cũng tưởng nhân tài kiệt xuất :24:
Tóm lại ra quyết định đúng mới có khả năng mang lại tiền, còn phân tích chém gió thì chỉ mua vui thôi.
Đúng rồi, phải trung thực với nav và performance của mình thôi :1:

1k FPT về nãi 2 nai rồi, người đàn ông phải nàm thao? @xBuu ?
tôi thầy hàng T+3 của anh về có lãi, tôi thấy Yên nhật lên giá hưởng lợi từ quả Anh tẩu.
Tôi thấy trọng số doanh thu từ HĐ của FPT với Thị trường Nhật có dấu hiệu tăng trưởng 18% quý 2.
Tôi Nhồi rồi ạ.
ko đạt thì tới 15/7 tôi đánh giá lại

Em hỏi anh anh biết hỏi ai bấy giờ :102:
Anh lại thế nữa rồi... đun chị lên tí nữa anh ợ, đằng nào cũng bị ghét rồi. Em xin phép nói leo ạ
Không cần 1 câu nói như thế này mà là : Em cần làm gì để không bỏ lỡ những cơ hội mà mình có thể nắm bắt được?
Nhắm mắt & thở đều.
Không tin à, chị cứ thử mà xem.
:105:
Ps: Hôm nay, em thấy chị pọt bài hấp dẫn quá... không cưỡng lại được...kkk

Tàu Bay bao giờ break ấy anh nhờ. Sáng nay nhảy tận 3 giá ghê vậy
Nến 2 tháng gần đây quá mỹ mãn.
Tranh thủ ban lãnh đạo bán ra mua nhà mua xe, tây lông múc kịch liệt, khéo vài hôm nữa lại lòi ra là anh Peter Eric Dennis thì bỏ xừ :21:
Con này anh cũng rất ưng cái bụng, như người gỗ vậy :21:

Status
Not open for further replies.
Back