Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chị ko rõ 2 anh @Cdg với @chim_non làm gì hôm nay, đối với chị: Chỉ là cuộc chuyển quân, chuyển phỏm từ thị trường ngách sang thôi mà. Tháng 10 chị ăn theo các anh í , coi như là thấy đu đủ. Mớ tiền chốt huyết liệt, gặp ngày Vni đo đỏ coi như cũng có tý thuận lợi
Bao giờ em mới được better than sex như thầy @Cdg, anh @chim_non, chị @Colaido đây...dù chỉ là sex ảo thôi, em cũng chịu :20:

@TTN, chị có lòng thì giải ngố giúp em vụ này với ạ, đây có phải là nhìn dưới góc độ nhà kinh doanh không chị? :1:
Thương vụ GEICO, Buffet bảo GEICO đáng giá một gia tài lớn dù cho trị giá ròng của nó bằng số âm, nhờ đặc quyền kinh doanh bảo hiểm của công ty vẫn còn nguyên vẹn. Doanh lợi ròng âm, không thể định giá bằng chiết khấu dòng tiền; nhưng ổng chắc chắn rằng trong tương lai GEICO sẽ kiếm được bộn tiền.
Ps: Đọc đến khúc này, em té ngửa luôn, quá phục tài năng của ổng.

Chị ko rõ 2 anh @Cdg với @chim_non làm gì hôm nay, đối với chị: Chỉ là cuộc chuyển quân, chuyển phỏm từ thị trường ngách sang thôi mà. Tháng 10 chị ăn theo các anh í , coi như là thấy đu đủ. Mớ tiền chốt huyết liệt, gặp ngày Vni đo đỏ coi như cũng có tý thuận lợi
Thầy @Cdg nhảy dù oto, anh @chim_non nhảy dù bộ midcap...toàn ngay đỉnh, nhảy ra phát mấy em í sập sàn luôn...quá khủng.
Ps: Thks chị vụ mấy cái quỹ có ngày chốt 31/10, nếu em nhớ không nhầm ạ! :1:

Ps: Thks chị vụ mấy cái quỹ có ngày chốt 31/10, nếu em nhớ không nhầm ạ! :1:
Nếu e ở Mỹ, sau ngày khai nộp thuế 31/10 hàng năm là đến mùa mua sắm và tặng quà . Tháng 11 có ngày lễ tặng quà có ngày Black Friday giá bán hàng hóa Giảm mạnh theo từng giờ, rồi đến T12 Noel + Năm mới. Vung tay tiêu tiền cho các nhu cầu mua sắm, trang hoàng nhà cửa

Khứa khứa...em đang phân vân giữa anh Tí và anh Chủ Tịch, nặng vía như vậy trên VC chỉ có thể là hai anh... hoá ra là anh Tí...anh ủng hộ giúp em 1 lô ngay và luôn nhé... anh @chim_non bớt tí lãi thôi, ảnh hok có phiền lòng đâu :10:
Thoải mái thôi, size ảnh to quá nên không làm gì được con bé xinh này đâu :1cool_look_down:

1 đấm...thầy đã chịu được 1 đấm...em xin phép đếm. Hình như 3 đấm là thầy té ạ ?! Em cũng đang tập hóng giống Thầy :1:
càng lên cao cú đấm càng nặng trưởng, đủ sức oánh rớt xuống sông là em té chứ không tính ngày như lần trước vì thấp hơn lại có 576 sản sẻ đỡ dùm.
một tin hóng nữa là Dash sp lần trước đi Thái thị trường sóng lớn với banks, lần này sp ý đi sang đón anh Tập, rồi vỗ vai bẩu anh Tập: chú quản lý chứng kém lắm, nhìn bên anh mà học tập- khứa khứa thằng nào sọc anh xử ngay

càng lên cao cú đấm càng nặng trưởng, đủ sức oánh rớt xuống sông là em té chứ không tính ngày như lần trước vì thấp hơn lại có 576 sản sẻ đỡ dùm.
một tin hóng nữa là Dash sp lần trước đi Thái thị trường sóng lớn với banks, lần này sp ý đi sang đón anh Tập vỗ vai bẩu: chú quản lý chứng kém lắm, nhìn bên anh mà học tập- khứa khứa
Cứ mỗi lần anh Dát vi hành, du lịch với chân dài là TT nổi sóng à, ngẫu nhiên nhể :1:

Status
Not open for further replies.
Back