Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
thế tóm lại là T+ MBB tăng hay giảm a bò :3cool_adore:@bokhoktx
Có 1 sự thật không thể chối cãi là không có các doanh nghiệp của BQP ủng hộ MBB không thể có kết quả như hôm nay.Thương vụ sáp nhập SDF là để mở ra hướng đi mới sang cho vay tiêu dùng cá nhân có thể là một hướng đi đúng.Sau khi nỗi đau vì cảm giác bị phản bội của các nhà đầu tư trên mây nguôi ngoai,MBB sẽ lấy lại sự cân bằng thôi.

MBB hình như nhiều bác cứ nhìn vào cái giá deal mà chim nhợn e nó nhỉ, trong khi cái giá này biết trước cả năm,
Có 1 sự thật không thể chối cãi là không có các doanh nghiệp của BQP ủng hộ MBB không thể có kết quả như hôm nay.Thương vụ sáp nhập SDF là để mở ra hướng đi mới sang cho vay tiêu dùng cá nhân có thể là một hướng đi đúng.Sau khi nỗi đau vì cảm giác bị phản bội của các nhà đầu tư trên mây nguôi ngoai,MBB sẽ lấy lại sự cân bằng thôi.
:2cool_sad:

Khổ thân bác Lehang hôm trước sang đây giới thiệu CVT bị bác nào đó nặng lời quá.Thực sự là nên rút kinh nghiệm,nếu việc PR không quá lố thì nên để nó tự nhiên,cũng là một cơ hội biết thêm 1 điều mới mẻ,tiền trong túi mình,vào lệnh là ở tay mình :1:

Khổ thân bác Lehang hôm trước sang đây giới thiệu CVT bị bác nào đó nặng lời quá.Thực sự là nên rút kinh nghiệm,nếu việc PR không quá lố thì nên để nó tự nhiên,cũng là một cơ hội biết thêm 1 điều mới mẻ,tiền trong túi mình,vào lệnh là ở tay mình :1:
Bác ấy chuyên CVT từ đợt trước mà :21:
Kinh nghiệm rút ra là ai giới thiệu gì cũng phải tìm hiểu cái đã :1:

MBB để các anh to tiền chơi loanh quanh range 13.5-15.5 đi, nhỏ lẻ vào đó làm chi cho khổ.
MBB nên trở lại như xưa, một mình một chợ. Đủ cả option, future như xưa tự dưng sẽ hot. Ngoài ra, cần ký quỹ bằng uy tín. MBB ngày xưa là nhạy nhất đấy bác Chim_Non nhỉ. Ngày xưa, sóng lớn mà ko alo MBB ăn cọc thì hơi phí. Có lẽ không bao giờ tìm được một chợ như chợ MBB nữa đâu. MBB bây giờ thường quá!:1178:

Là sao?Em không biết, nhưng không thể đổ lỗi cho ai về quyết định của mình cả.
Là ngày xưa bác ấy cũng giới thiệu CVT, cũng với văn phong ấn tượng và hơi quá đó. Thú thực là ngày xưa mình cũng hơi dị ứng với văn phong đó, nhưng về sau tìm hiểu kỹ thì thấy đó cũng là 1 cơ hội, chẳng qua cách viết văn hơi dị vậy thôi, mỗi người 1 tính, nên tôn trọng tất cả, tay mình đặt lệnh thì mình chịu trách nhiệm thôi :1:
CVT sóng to thế vui, sướng quá còn gì, CP tốt là CP tăng giá :21:

Status
Not open for further replies.
Back