Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
FPT bị đè 49 khiếp quá :-? Thông điệp là để gom thêm hàng đúng không các anh chị :(
Em vừa nhìn qua một lượt các mã blue thì thấy đa phần đang bị kìm nén tại vùng đỉnh cứng/mềm, có vẻ như đang bị kìm lại để hội tụ chờ ngày biến kháng cự thành hỗ trợ :D

TT có lẽ sẽ cứ xanh xanh theo hướng tăng của tuần, nhưng mã nào đỏ thì sẽ tiếp tục đỏ. Vì thế lời anh Cá cờ vẫn đúng: em nào yếu thì đạp luôn xuống hố, chỉ đeo đuổi em nào mạnh mà thôi. Suy diễn một cách nôm na là: có mua thì mua giá xanh, đừng nhìn giá đỏ mà nghĩ rằng rẻ, lỡ ôm rồi thì cắt thẳng không nên vấn vương tình xưa nghĩa cũ !

Lãnh đạo SAM giờ óc bằng trái nho thế thì lãnh đạo doanh nghiệp nghìn tỷ kiểu gì nhỉ?Vừa đọc thấy định chia tách cổ phiếu 30% trong khi giá cổ phiếu đang rất thấp.Định đưa về dưới mệnh để đánh lên à?Thật không thể hiểu nổi,tự nhiên biến mình thành thứ rác rưởi.

Lãnh đạo SAM giờ óc bằng trái nho thế thì lãnh đạo doanh nghiệp nghìn tỷ kiểu gì nhỉ?Vừa đọc thấy định chia tách cổ phiếu 30% trong khi giá cổ phiếu đang rất thấp.Định đưa về dưới mệnh để đánh lên à?Thật không thể hiểu nổi,tự nhiên biến mình thành thứ rác rưởi.
Từ ngày có bàn tay của WSS là lãnh đạo quan tâm đến đánh đấm cp nhiều hơn :(

Em lại thấy cơ hội đang xuất hiện, có sóng là có tiền. Không quan tâm nhiều, có nhều em trên sàn vẫn bất hợp lý mà sóng ầm ầm và ai cũng vui
Giờ em thấy nên vô cảm với những cách làm này.
Gần đây PR lại nhắc đến REE, SAM và REE đã đi lên thì SAM có đi theo không ?

TT có lẽ sẽ cứ xanh xanh theo hướng tăng của tuần, nhưng mã nào đỏ thì sẽ tiếp tục đỏ. Vì thế lời anh Cá cờ vẫn đúng: em nào yếu thì đạp luôn xuống hố, chỉ đeo đuổi em nào mạnh mà thôi. Suy diễn một cách nôm na là: có mua thì mua giá xanh, đừng nhìn giá đỏ mà nghĩ rằng rẻ, lỡ ôm rồi thì cắt thẳng không nên vấn vương tình xưa nghĩa cũ !
Anh Tí ít xuất hiện, ngày càng quyết liệt cắt hơn rùi.
Không còn đào ao thả cá, nuôi tôm làm mắm nữa.
Chúc mừng anh nhé !

Em lại thấy cơ hội đang xuất hiện, có sóng là có tiền. Không quan tâm nhiều, có nhều em trên sàn vẫn bất hợp lý mà sóng ầm ầm và ai cũng vui
Giờ em thấy nên vô cảm với những cách làm này.
Gần đây PR lại nhắc đến REE, SAM và REE đã đi lên thì SAM có đi theo không ?
Thì chị vừa nói là tạo một lý do để đánh lên mà.Đang có chuyện không vui nên hơi thiếu kiềm chế tý :109:

Status
Not open for further replies.
Back