Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Còn dư địa để múc nữa hả bác?
Hôm nay có FL thì em càng không dám mua, nhồi lên nhồi xuống thì ô-kê :4:
Chuẩn ... hom nay mà giảm mạnh là không được mua ... co giật thì còn bet được , chứ nằm ngữa thì nghỉ luon :D
Thằng nào lỡm tranh thủ phân phối trước thì lo làm liền ... chứ đến lúc hot girl phân phối thì éo có cầu cho mình luôn :D

Chúng ta đang có một tuần đen tối vì chứng khoán đang lên rất mạnh,đồng nghĩa với việc cơ hội để mua được cổ phiếu gia hợp lý đang ít dần đi.Thành thật chia buồn cùng các nhà đầu tư.
Mỗi Banks phi nước đại, còn đa phần đang đủng đỉnh chờ.
Lúc Banks đuối sức là cơ hội cho NĐT vợt cá to, kiên nhẫn sẽ có.
Em không thấy buồn, thật sự không thể buồn được :4:

Mỗi Banks phi nước đại, còn đa phần đang đủng đỉnh chờ.
Lúc Banks đuối sức là cơ hội cho NĐT vợt cá to, kiên nhẫn sẽ có.
Em không thấy buồn, thật sự không thể buồn được :4:
Bình luận bóng đá trong lúc nông nhàn ấy mà bác.
may có Rai tiếp bác gái @TTN chứ bác í chán VC bỏ đi thì ae cũng tiếc lắm

Khi có 1 bạn hỏi cần mua 1 cp mà ko cần bám bảng điện
cô vợ tốt là 1 cp giành cho dân lười ko cần xem giao dịch hàng ngày
Mua 22 chờ lên 30 bán
Còn đối với bạn @davidh bạn mới vào VC sao biết mà lục lọi ra cái pót của mình vậy :4:. Nếu bạn khoái xem giao dịch và thích nhảy nhót mình chắc cp đó ko phù hợp với cách bạn tính toán
Thanks chị nhiều ah
E tham gia VC lâu rùi nhưng chủ yếu là đọc để học hỏi các anh chị. Dạo gần đây mới dám vào comment ah:1:

hôm nay PCT rảnh rỗi dọa cho Rùa xoắn rồi đấy nha
E có dọa đâu ... e thấy TT đánh lạ thật mà :D Rất khó đoán ... sự tự tin dần trở lại với người hold cổ , người cầm tiền thì bất đầu mất kiên nhẫn ... chị xem nhóm Bank , PV toàn dùng nó rán nó ... sự xoay vòng diễn ra liên tục ...chi phí lại thấp ... đồng thuận cao thế không phải dạng vừa :D
Giờ ai cầm BID CTG SSI CII như cầm vàng ... kiên quyết không bán :D
@tungneu: a yen tâm e ứ có tiền trong TK nên không lo nhóe ... TT này quan điểm của e là ai còn hàng thì hold , hạn chế mua mới or cơ cấu ...chuông reo là nhảy :D
Bảo luu quan điểm 10% với nhòm HSG HPG CSM DRC :D
Có thể có thêm nhịp BDS nếu giao dịch k sôi động :D

PCT đã phải thú nhận muộn hôm nay là một nhịp sóng kéo dài và nhiều cách đánh lạ xuất hiện , TT đang có 1 lớp NDT vơi tư duy khác lạ , thôi xong :21:
Đừng nói là đã phi thân lên tàu để anh em lo nhé :4:

Status
Not open for further replies.
Back