Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
ồ vậy há, em tưởng mọi ng chỉ khoái VC vì thoải mái tán nhảm , không khí vui vẻ, môi trường thân thiện do số lượng thành viên có hạn chế.:1:
Thôi vậy ! từ mai e không spam nữa để đất cho các anh em trao đổi
Colai dạo này mong manh quá! Bước vào nhà ai chơi cũng phải xem gia chủ thế nào chứ.

645 rồi sao anh ... bao anh hùng thành xác khô vùng cao nguyen đó ... anh còn nhớ hay a đã quên :D

M ịa e chỉ sợ vừa xuống núi gặp lũ quét là mất xác ... mấy a ăn nhiều sắm tàu chiến hem sao , giờ e còn mối cái cần câu sao dám xuống núi lúc này :D Cái đó gọi là chết nhát đó a :D Nói thật e chỉ thấy đắng lòng với BID mà thôi ... còn mấy con khác mình không quan tâm nên cũng k bàn , lên giường với BID được 2 lần rồi lại vớ vẩn với e nó :(
Lúc BID lên, em nhắc PCT hoài, chả thấy đâu:1:
Bình thường cứ cầm sẵn gạch ... ngang nhà ai thấy mở cửa là nhảy vào tán cho chủ nhà vài cục nhể :D
Nhà nào không mở Ti vi cho xem thì táng gạch thật lực... ôi một thời... :21:

Colai dạo này mong manh quá! Bước vào nhà ai chơi cũng phải xem gia chủ thế nào chứ.
vâng.
Không thấy vui là không thấy vui bác ạ vì mua/bán theo kế hoạch là 1 công việc thực sự nhàm chán.
Em chỉ thấy vui khi làm bản đồ rồi tìm cách đặt bẫy cài chông, ngồi rình chờ con mồi dính bẫy thôi.
Khi dính rồi, thì chỉ còn các công việc nhàm chán thống kê thuần túy.
Khi nào hàng pen chạy thì ngôn ngữ của các NĐT sẽ hưng phấn, tốc độ pót icon nhảy múa sẽ tăng lên, 4rum sẽ vui hơn vì ai ai cũng có quà.
Biết đâu ck VN cuối năm 2015 cũng giống TQ , nhà nhà chơi chứng , cán bộ cũng bỏ việc để chơi chứng

Last edited:
:2004:
@TTN: nghe bác quán triệt tư tưởng em lại nhớ câu: Đường sữa phát từ trên phát xuống, cuốc xẻng phát từ dưới phát lên :4:
Thằng tăng mạnh nó lại tăng tiếp, thằng đang cuốc đất thì lại tiếp tục cắm mặt xuống bùn :4:
hihi...em cũng hay lẩm nhẩm cái câu "yếu trâu hơn khỏe bò" khi nghe ai bảo mấy thằng leader đang điều chỉnh.....

@Colaido cho em xin vài lời về dòng CK với. Em giữ cổ phiếu CK từ bữa đến giờ, mà ngày nào cũng nghe anh @Wings đem ra hù dọa miết....em cũng run tay....huhu.
tiếp sau bank là chứng; vòng quay liên tục từ đầu quý 2 đến h ; cp chứng khoán cầm đầu với top 4: HCM SSI VND SHS chưa thực sự có bước tăng giá mạnh mẽ kể từ vni vượt 585; nhưng BSI luôn nhạy với nhịp tăng của nhóm cp nóng này nên chắc cũng sắp tới ròi.

tiếp sau bank là chứng; vòng quay liên tục từ đầu quý 2 đến h ; cp chứng khoán cầm đầu với top 4: HCM SSI VND SHS chưa thực sự có bước tăng giá mạnh mẽ kể từ vni vượt 585; nhưng BSI luôn nhạy với nhịp tăng của nhóm cp nóng này nên chắc cũng sắp tới ròi.
Cám ơn cô, vậy em tiếp tục yên tâm đặt điểm cắt lỗ và để TT nó tự hành xử theo cách của nó.

Các công ty Trung Quốc đã tìm ra một cách chắc chắn sẽ ngăn chặn được nhà đầu tư bán tháo cổ phiếu của họ: ngừng giao dịch.
http://nhipcaudautu.vn/tai-chinh/th...-tam-ngung-giao-dich-de-ngan-da-giam-3276066/
các bạn muốn theo dõi diễn biến Thị trường TQ . xin mời đọc tại đây review khá đầy đủ
https://www.facebook.com/notes/nguy...-turning-point-2015/967825123269046?pnref=lhc
Tks anh @giailang đã gửi link tham khảo

ồ vậy há, em tưởng mọi ng chỉ khoái VC vì thoải mái tán nhảm , không khí vui vẻ, môi trường thân thiện do số lượng thành viên có hạn chế.:1:
Thôi vậy ! từ mai e không spam nữa để đất cho các anh em trao đổi
Chị nói thế thì chúng em hóng hớt được gì nữa, đừng chị nhé hihi

Tiếc là bác ko đọc đc cmt của em nên chắc vào trễ đấy .
lạ mấy hôm rồi ạ , cầu có vào kê nhưng chỉ có NN mua . Dù sao MACD cũng đang vòng đi lên thì cũng ko đang lo mấy . BB cũng đang mở ra rồi .
Yara cũng điểm mặt đặt tên Cũng Hay Phết rồi :)
Cám ơn Skynel. em có đọc pót này mà:41:
. Có điều em vào sớm quá . từ lúc giá 10 cơ hi hi . nhận định của cac bác là để em tự tin giư thêm

mà mình dạo này hợp nhau thế nhỉ. TK giống y. từ PPI lúc trước, giờ là VIp với CHP
em JK bác thôi CHP em có là CP ngược đãi bác ạ

Status
Not open for further replies.
Back