Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Xong rồi anh, cờ quạt hôm nọ anh hỏi đó :4:
ăn cua biển có cây nến đỏ to tướng rồi giá về 20.5 sau đấy tăng trở lại vững chắc, sửa ống nước cũng nến đỏ đặc to tướng và đang từ từ ngoi lại. Có vẻ 2 con này na ná nhau nhỉ, hàng hà nội thì vẫn là 2 cp này là chính, thỉnh thoảng mấy anh dung dịch với dịch vụ dầu tăng lên phát

ăn cua biển có cây nến đỏ to tướng rồi giá về 20.5 sau đấy tăng trở lại vững chắc, sửa ống nước cũng nến đỏ đặc to tướng và đang từ từ ngoi lại. Có vẻ 2 con này na ná nhau nhỉ, hàng hà nội thì vẫn là 2 cp này là chính, thỉnh thoảng mấy anh dung dịch với dịch vụ dầu tăng lên phát
Em rớt cua biểm hôm qua đau lòng quớ :20: còn mỗi anh ống nước thôi, mong sớm được các anh nhớn đưa em về bến mơ :1178:

Chart 3A đẹp thật dù trên bãng điện thể hiện như shi..t như mọi lần. Oil giảm thành trend rồi, chart thì cũng thấy đến timing mà lái còn đi du lịch đâu đâu.
Có em chung tàu với bác một tẹo quân. Mã này em xác định chỉ mua khi phòng thủ vốn, vì giá đáy của nó đã được test qua mấy kỳ VNI HNX giảm mạnh. Còn bật lên thì yếu xìu, chạm 14 là nghỉ.

Cua biển chart romantic vậy mà bán uổng thế. Con này lên 30 là ít.
Các bác cho em xin ít nhận định về ctg với. Em này đì đẹt nhất trong hội quá. Thanks các bác

Thôi cứ lên 25 là ấm áp rồi bò ơi :10:. Chim_non chuyên gia về học hàm thấy đã đến thời xúc Phó Giáo Sư đang điều chỉnh đẹp chưa vậy ?
Sở trường của anh là chơi hàng nóng giống Số dài, sao giờ lại đi me mấy em dầu khí chạy chậm làm gì :21: Cá nhân em thấy PGS hơi yếu, ko nên vào lúc này làm gì.

Status
Not open for further replies.
Back