Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mềnh là mềnh đang mong bão mạnh, gió giật cấp 10 hoặc trên cấp 10 càng tốt... khú khú...[emoji23]
nếu dự báo thì mình tính cuối tuần này, đầu tuần sau sẽ có mưa, mưa rào mùa hạ thường lớn và nhanh. Sau cơn mưa trời lại nắng há mồm.
Hôm trước thấy kiến nghị dự báo thời tiết sai là phạt tội hình sự, ko biết có áp dụng với chứng khoán ko nhỉ :18:

nếu dự báo thì mình tính cuối tuần này, đầu tuần sau sẽ có mưa, mưa rào mùa hạ thường lớn và nhanh. Sau cơn mưa trời lại nắng há mồm.
Hôm trước thấy kiến nghị dự báo thời tiết sai là phạt tội hình sự, ko biết có áp dụng với chứng khoán ko nhỉ :18:
Sai ko phạt, nhưng chỉ xin tí máu thoai hà. Dự làm giề cho mệt não, game TÂY LÔNG đại náo, bám càng xem có xin được hộp sữa cho con bú hok. Nhìn BVH ngưỡng mộ cụ và Thầy @ngamison quá [emoji7]

Mềnh là mềnh đang mong bão mạnh, gió giật cấp 10 hoặc trên cấp 10 càng tốt... khú khú...
Dự cảm nếu đúng thì "trời cho", không thì "trò chơi" mà bác.:4:
:bangin: mình thì đang bấm chân chịu đựng để qua nỗi đoạn trường này
không để sứt mẻ :4:
Hàng lead và vào sớm không tính nhé chị :4:
Hàng vớt và chậm chân thì coi chừng...hên xui :4:

:bangin: mình thì đang bấm chân chịu đựng để qua nỗi đoạn trường này
không để sứt mẻ :4:
thực hiện nghị quyết của cô hôm qua, em kg sợ hot boy nữa nhưng quay ra làm việc cho lòng đỡ xao động
bữa nay VIp chỉnh dưng mà lộc trời CHP lại tằng tằng . TJC xanh nhè nhẹ

Đề nghị anh chị em đang đói lòng quán triệt tư tưởng "lính tráng có suất,chó có phần" không GATO với người khác làm ảnh hưởng đến sức khỏe và tinh thần của mình.

Status
Not open for further replies.
Back