Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
vol thì tí ta tí tách như này mà close xanh nhẹ theo kịch bản của cụ chym thì đứt cước mất :109:
close -3 -5 gì êy, plz đừng xanh :77:
xem phim hòn đất thấy thằng xăm nó tra tấn chị Sứ bằng cách treo khóa 2 tay đứng dưới 1 cái vòi mở nhỏ chảy từng giọt từng giọt vào đỉnh đầu
nhìn cách đánh của mấy bạn lái hàng nóng, bạn í ngâm hàng cho quét sl rồi nhỏ giọt tí tách lên 3 bán 5 như E rồi đùng đùng giật ngược lên .
Chiều có khả năng rơi 8 điểm ,vỡ trận để nhanh làm ván mới :1178:
Nếu đc như vậy thì NĐT ko cảm nhận đc nỗi đau

Lòng vòng, cuối cùng anh tiền ảnh cũng chui vào BĐS & XD :1:
Nước chảy chỗ trùng, giờ còn sector ngành nào phù hợp hơn ngành đấy nữa mà dòng tiền thông minh tại sao lại không tìm đến nhỉ :D. Để các bác blue húc đầu với nhau mẻ trán chưa biết thắng thua thế nào thì vứt tiền vào các dòng bds đang hút tiền tốt không phải ý tưởng tồi lúc này:1178::mn:

:20::20: Thôi em chuẩn bị hành lý, áo phao đi Thanh Đa đây.

Bác @becks2367, em đợi bác dưới chân cầu vượt. EM mặc quần xanh, áo tím đi xe ôm màu vàng nhe bác. Bác nhớ mang theo chai dầu TAC. :20::20:
Chờ em tí...em còn xấp vé hơn 60 tờ nữa...bán nhanh rồi em ra..TAC thì nhà có sẵn 1 thùng rồi, mà 3h nữa hết hạn sử dụng...số nhọ đủ đường...

Nước chảy chỗ trùng, giờ còn sector ngành nào phù hợp hơn ngành đấy nữa mà dòng tiền thông minh tại sao lại không tìm đến nhỉ :D. Để các bác blue húc đầu với nhau mẻ trán chưa biết thắng thua thế nào thì vứt tiền vào các dòng bds đang hút tiền tốt không phải ý tưởng tồi lúc này:1178::mn:
Dạ, cứ oánh dấu thế đã Thầy Sát thủ ơi...mai hàng về, em canh trả dép xong đã...năm nay măm măm đủ rồi...chờ khúc nào ngon thì em sẽ quay lại sau ạ :thankyou:

xem phim hòn đất thấy thằng xăm nó tra tấn chị Sứ bằng cách treo khóa 2 tay đứng dưới 1 cái vòi mở nhỏ chảy từng giọt từng giọt vào đỉnh đầu
nhìn cách đánh của mấy bạn lái hàng nóng, bạn í ngâm hàng cho quét sl rồi nhỏ giọt tí tách lên 3 bán 5 như E rồi đùng đùng giật ngược lên .

Nếu đc như vậy thì NĐT ko cảm nhận đc nỗi đau
chế ới, hhs 2 lần tiến sát 27 và thoái lui, hnay mà ko qua 27 + vol nữa là e chia tay hoàng hôn :27:

bỏ moamoa, lại dùng vcb như gas thuở nào:106:

Status
Not open for further replies.
Back