Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vì bác trên thông thiên văn, dưới tường địa lý lại làu làu kinh dịch nên cơ sự vào tay bác như cái lá cành cỏ khô bác hóa giải đc sự việc.
Thấy các bác nói về nick với avatar có vẻ quan trọng nhỉ? Sao thằng cháu ( k phải thân thích) lại cho mình dùng nhờ cái nick này rất thoải mái? Dùng suốt có được tiền mất tiền gì đâu?
P/s: nhờ 1 cơ duyên em mới biết bác là đại ma đầu trong box kinh dịch

theo cá nhân Bon, Rùa nằm trong tứ linh, ko có gì xấu cả.
Với Cào thì cái nick không quá quan trọng...hàng ngày, login vào diễn đàn, dùng user đó, nó nhắc nhở lại cho mình mục tiêu đang hướng tới là gì...chỉ đơn giản vậy thôi !!!
Tính Cào thì thích dung hoà, thế nên Cào chọn đường lối là thay đổi Pass và Chữ ký, vừa để tự nhắc nhở vừa để tránh vận đen (nếu có) vậy. Thks Bon !!!

Vì bác trên thông thiên văn, dưới tường địa lý lại làu làu kinh dịch nên cơ sự vào tay bác như cái lá cành cỏ khô bác hóa giải đc sự việc.

P/s: nhờ 1 cơ duyên em mới biết bác là đại ma đầu trong box kinh dịch
Mợ cũng thông thiên văn tường địa lý hiểu nhân tâm đó chứ. Lại còn rất nhanh, nhạy, dẻo, chuẩn nữa. :113:

Em định xem tử vi cho con em thì vào đâu xem thì chuẩn các bác nhỉ? mình sẽ trả phí cho họ qua mạng cũng được:1:
con e bao nhiêu tuổi rồi ???\
e có muốn xem để hiểu rõ năng lực tự nhiên của cháu để có hướng bồi dưỡng , đào tạo phát triển nhân cách phù hợp theo hay chỉ xem để biết tướng số đời sống sau này của con????

Status
Not open for further replies.
Back