Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đúng là chart nó đi trước giá cả đoạn nhỉ. Theo chart thì JVC bán muộn nhất là hôm qua với cái cây nến xấu mù. Thân thủ nhanh như anh @chim_non v @BlueDiamond thì toàn thấy bán ở 22.x rồi.
Đợi tới ngày cái tin kia công bố chính thức là thật hay giả thì JVC cũng đi cả đoạn đường dài
May hơn khôn em ơi. Giờ mới thấy sợ.

Cái hay ở VC lại một lần nữa được kiểm chứng...chỗ nào khó nhai là các anh/chị Xiền nhiều hơn Cổ ngay :113:
Nhưng gì thì gì, cần đợi Market confirm phát nữa cho chắc cú ạ...VNI gãy 568, em xin quăng hết dép guốc mà chạy...:2004:
Em cũng chuẩn bị hành lý ở cửa rồi. Đứt 568 là em giao hàng cho lái hết. :4:

Thị trường vẫn ổn đấy chứ các bác nhỉ, chỉ có bác nào máu xem phim nhật và thích lái ô tô F1 thì dễ lên đỉnh hoa quả sơn. Chứ nhưng phiên ép cung bán rẻ thế này là cơ hội mua cổ phiếu bđs có triển vọng kinh doanh năm 2015 sáng sủa đấy:1178:
Đấy, em biết ngay style của Thầy là thế...Mua Chán Bán Thèm :113:
Nhưng mà Thầy cho em hỏi xíu, Thầy có ngó cái chart trước khi nhảy vào không ạ???:thankyou:

Bán lúc này vữn không ổn ạ Phi Công?:102::102:
Em nghĩ giờ mà cố bán là muộn rồi. :105::105:

Đã đủ can đảm và độ lỳ ôm đến hôm nay thì chẳng có lý gì phải cố bán hôm nay. Còn nếu VNI đứt 568 thì cứ vứt hết mà chạy. Chỉ là suy nghĩ của em. Còn mỗi người 1 vị thế nên cũng khó mà nói trước được gì. :4::4:

Cảm ơn ông. Tôi rất cảm kích sự thẳng thắn, chân tình của ông với anh em trên này. :thankyou::thankyou:

Tôi biết thị trường đang ở vùng nguy hiểm trong ngắn hạn. Về dài hạn thì tôi cực BULL... Tôi cũng đang lo lo. Nhưng hàng tôi giữ toàn hàng lạ nên chắc không đến nỗi. :4::4:
Thế thì đóng cửa. Khóa nick Vf. Bao giờ tới điểm cực bull, bán xong rồi lên khoe :))

Status
Not open for further replies.
Back