Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đang nằm ở KS,vừa ngắm biển vừa liếc bảng điện.Thấy các bác make money được con JVC ngay bên bờ vực, thực sự khâm phục.Chân chậm mắt mờ như mình mà vào thì gửi xác lại thôi.Thế mới biết trước khi hành động cần phải biết mình là ai.

@pilot : đến thời điểm này kịch bản "Nhịp cuối " đã hoàn thành nha ... sau phiên hôm nay có thế tt rơi vào giai đoạn đi ngang ...nhưng lưu ý là lực hút về 55x rất mạnh ,về tới đó tiền nó mới chịu vào lại ... nên giai đoạn này ae nào càng trade nhiều càng dễ mất tiền :) Nghỉ đi chơi là đỡ tốn kém nhất :D

@pilot : đến thời điểm này kịch bản "Nhịp cuối " đã hoàn thành nha ... sau phiên hôm nay có thế tt rơi vào giai đoạn đi ngang ...nhưng lưu ý là lực hút về 55x rất mạnh ,về tới đó tiền nó mới chịu vào lại ... nên giai đoạn này ae nào càng trade nhiều càng dễ mất tiền :) Nghỉ đi chơi là đỡ tốn kém nhất :D
Cảm ơn ông. Tôi rất cảm kích sự thẳng thắn, chân tình của ông với anh em trên này. :thankyou::thankyou:

Tôi biết thị trường đang ở vùng nguy hiểm trong ngắn hạn. Về dài hạn thì tôi cực BULL... Tôi cũng đang lo lo. Nhưng hàng tôi giữ toàn hàng lạ nên chắc không đến nỗi. :4::4:

đúng là chart nó đi trước giá cả đoạn nhỉ. Theo chart thì JVC bán muộn nhất là hôm qua với cái cây nến xấu mù. Thân thủ nhanh như anh @chim_non v @BlueDiamond thì toàn thấy bán ở 22.x rồi.
Đợi tới ngày cái tin kia công bố chính thức là thật hay giả thì JVC cũng đi cả đoạn đường dài

Cái hay ở VC lại một lần nữa được kiểm chứng...chỗ nào khó nhai là các anh/chị Xiền nhiều hơn Cổ ngay :113:
Nhưng gì thì gì, cần đợi Market confirm phát nữa cho chắc cú ạ...VNI gãy 568, em xin quăng hết dép guốc mà chạy...:2004:

Thị trường vẫn ổn đấy chứ các bác nhỉ, chỉ có bác nào máu xem phim nhật và thích lái ô tô F1 thì dễ lên đỉnh hoa quả sơn. Chứ nhưng phiên ép cung bán rẻ thế này là cơ hội mua cổ phiếu bđs có triển vọng kinh doanh năm 2015 sáng sủa đấy:1178:

Status
Not open for further replies.
Back