Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Anh chim thoát con dở kia chưa :)
Có phải con xxx có họ hàng với con của mình không?Nếu đúng thì khó lên mạnh lắm ,vì anh N chẳng có lý do gì để đánh lên cả,mà anh ý nắm gần hết công ty thì bố thằng nào dám vào đó lái?Mình nghĩ chỉ khi nào anh ấy muốn thoát hàng thì mới có sóng được.

Có phải con xxx có họ hàng với con của mình không?Nếu đúng thì khó lên mạnh lắm vì anh N chẳng có lý do gì để đánh lên cả,mà anh ý nắm gần hết công ty thì bố thằng nào dám vào đó lái?Mình nghĩ chỉ khi nào anh ấy muốn thoát hàng thì mới có sóng được.
Em k biết con của chị là con nào cơ mà mấy ý sau có vẻ giống thật :D. Vậy là hàng ngon lại nằm đắp chiếu qua ngày rồi :)

Có phải con xxx có họ hàng với con của mình không?Nếu đúng thì khó lên mạnh lắm vì anh N chẳng có lý do gì để đánh lên cả,mà anh ý nắm gần hết công ty thì bố thằng nào dám vào đó lái?Mình nghĩ chỉ khi nào anh ấy muốn thoát hàng thì mới có sóng được.
Đúng rồi bác, em thấy có vấn đề về quản trị. Tiềm năng có nhưng cái cách quản trị cứ gờn gợn. Đang up trend thì ôm được chứ down trend thì ko có gì phải vội. Hơn nữa theo TA nó chưa có dấu hiệu gì đánh lên cả trừ cú false divergence vừa rồi :1:

Đúng rồi bác, em thấy có vấn đề về quản trị. Tiềm năng có nhưng cái cách quản trị cứ gờn gợn. Đang up trend thì ôm được chứ down trend thì ko có gì phải vội. Hơn nữa theo TA nó chưa có dấu hiệu gì đánh lên cả trừ cú false divergence vừa rồi :1:
VCS phải ko bác chim . Cơ bản đúng tốt nhưng có vấn đề là lãnh đạo mải chinh chiến và thực sự thì cú bắt tay đầy âm mưu thế này tạo bất an lớn quá . Em còn kẹp 31 đây .

Status
Not open for further replies.
Back