Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em có mỗi chiêu, hóng hàng của Cào cào, Bokho, Tuanminh, rình lúc nào anh Chimnon đọc trận, là lẻn lên tàu, ... :21: Nói nhiều lần rồi mà, giờ thấy lúc nào thầy Ha Tiền ngáp ngáp là Margin thôi
Ngáp ngáp là do trên đỉnh Hoa Quả Sơn không khí loãng nên thở không được thầy ơi :42: lúc đó thấy mg là xác định luôn :20:

@xBuu :
Quẻ Kinh Dịch hỏi diễn tiến TTCKVN tuần lễ từ ngày thứ hai 22 - thứ Sáu 26 tháng Tân Tỵ năm Ất Mùi:
Hoả Trạch Khuê, động hào 1,3,5 biến thành quẻ Thiên Phong Cấu
Chị ở trong room kinh dịch à :4:
Quẻ này có người dịch rồi :
Thứ hai hơi chập chờn nhưng vẫn xanh xanh, thứ ba lúc xanh lúc đỏ cho em nhỏ nó vui, thứ tư cả họ hoà vui theo em nhỏ, thứ năm thứ Sáu nên rời tàu về nhà đếm tiền như cô bán ve chai Tỷ phú. :D nghỉ ngơi tháng sau tính tiếp.

@xBuu :
Quẻ Kinh Dịch hỏi diễn tiến TTCKVN tuần lễ từ ngày thứ hai 22 - thứ Sáu 26 tháng Tân Tỵ năm Ất Mùi:
Hoả Trạch Khuê, động hào 1,3,5 biến thành quẻ Thiên Phong Cấu
Cái này ngoài khả năng của em nhé . Tuần sau là cuối tháng rồi . Lôi quẻ tháng ra xem thôi . [emoji39]. Xem quẻ tuần làm gì nữa.

Thiên Phong Cấu - là quẻ xấu nhất trong kinh dịch
ae cẩn trọng, ai ngồi đâu ngồi đó - chuông reo bắn xối xả đừng chần chờ chi nữa. Chớ ham ăn cá giếc mà đu võng trên HQS
@xBuu: lôi lại quẻ tháng , ứng
Kinh qúa chị,chị thì ăn xong tiệc rồi.Em chưa dùng xong tráng miệng:1:là phải chạy!Không đợi 250 tr cp-4000 tỷ/Phiên Hose hả chị?
P/S:Hôm qua chị vừa nói "ÚP BÔ ĐẠI PHÁP" được thiết kế xong CHỜ PHIÊN TĂNG 15-17 P 3500 tỷ mà?

Last edited:
Các anh chị cứ lo quá . Nếu em nhớ không nhầm thì quẻ tháng không có nói sập về cuối mà ( chắc phải chờ tháng sau) . Chỉ có cảnh báo về nhóm đầu cơ thôi . Phân hoá vẫn là cơ hội của những cao thủ hoặc gà son mà :).

Các anh chị cứ lo quá . Nếu em nhớ không nhầm thì quẻ tháng không có nói sập về cuối mà . Chỉ có cảnh báo về nhóm đầu cơ thôi . Phân hoá vẫn là cơ hội của những cao thủ hoặc gà son mà :).
Kiểu gì cũng phải nên nà nên... em ko biết dịch quẻ nhưng em biết coding cator và đọc signal...
Cấu gì thì Cấu, xấu gì thì xấu nhưng mà qua tay Thầy là nhẹ nhàng hết...chứ nếu không thì vụ bắt độ 500 đã không chốt kèo...[emoji13] [emoji85] [emoji86] [emoji87]

Kiểu gì cũng phải nên nà nên... em ko biết dịch quẻ nhưng em biết coding cator và đọc signal...
Cấu gì thì Cấu, xấu gì thì xấu nhưng mà qua tay Thầy là nhẹ nhàng hết...chứ nếu không thì vụ bắt độ 500 đã không chốt kèo...[emoji13] [emoji85] [emoji86] [emoji87]
Sắp tới turning point rồi đó anh Cào ạ :). Vừa đủ hết tháng :) . Đi tầm 2 tuần cũng khóc hết nước mắt ngay .

Sắp tới turning point rồi đó anh Cào ạ :). Vừa đủ hết tháng :) . Đi tầm 2 tuần cũng khóc hết nước mắt ngay .
đoạn chả dám chơi gì thật, ko buy, ko hold, nếu có short sell thì cũng ko short. Bị mất cảm giác về timing, nên đứng ngoài hóng các cao thủ ăn sóng midcaps, pennys lồi mồm, gato thật

Em vừa bắt thêm một kèo k lên được 630 tới hết tháng 7 dương = 5m . Có gì cân hai kèo với nhau . Mà lại có xác suất ăn đôi cao hơn =))).

Cá từ hoà đến thắng luôn [emoji38]

Status
Not open for further replies.
Back