Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
hôm qua tôi phải full MG è vai đỡ hàng cho các anh chốt lãi nên coi như cũng làm đc 1 việc tốt, lại thêm đông tây học kết hợp với thành tâm khấn vái để Thị nở vượt 570 mong các anh quay lại mua đuổi cho tôi mừng mà
:21::21::21:
Chờ đợi khi nào các anh chốt lãi hôm qua sang tuần sau không chịu nổi nhiệt quay lại mua đuổi thì lúc đấy túc tắc ra hàng vào cuối tuần sau là chuẩn như lê duẩn bác nhỉ :1178:

sao tự nhiên các bác lặng đi cả thế.?
mồm phồng ra kg nói gì được ạ?
thế thôi em cũng đi nấu cơm vậy
GL and GT.

hôm nay mà giữ được 570 cuối giờ xin các bác cho em cái like nhé.
kể từ khi quay lại VC hôm nay lần đầu tiên em dùng icon :1178: chạy theo Cô lái đấy.

Muốn bán cho tây thì tính bằng đô la thôi:10:
quan sát bảng cho thấy khi vượt 570 vài point lệnh vào ào ạt, công nhận chỉ số vni vẫn là trigger của rất nhiều nđt. Tuy tốc độ vào lệnh nhanh nhưng vol lại ko bứt phá cùng nhịp >>> lệnh nhỏ mua đuổi.
chờ các anh lớn confirm vào phiên chiều vậy :59:

bid ctg tạm thêm 20% nữa roài tính ha sư phụ, hay muốn chạy ngang vịt?! :dash:

quan sát bảng cho thấy khi vượt 570 vài point lệnh vào ào ạt, công nhận chỉ số vni vẫn là trigger của rất nhiều nđt. Tuy tốc độ vào lệnh nhanh nhưng vol lại ko bứt phá cùng nhịp >>> lệnh nhỏ mua đuổi.
chờ các anh lớn confirm vào phiên chiều vậy :59:

bid ctg tạm thêm 20% nữa roài tính ha sư phụ, hay muốn chạy ngang vịt?! :dash:
@Cdg: lấy vit=40 ( giá bán áo lô lớn vừa rồi ) ; thì ctg ; bid = 65%40 khoảng 25-27. cho nhịp này

Giờ lại nhớ tới câu của anh Linh : 'Everything will be okay in the end. If it's not okay, it's not the end. ". Theo cá nhân em thì đây là điểm xoay chiều ngắn hạn rồi . Deadend thì chưa. Cuộc thi tay thơm chọn cổ bắt đầu :D

Ah gọi là điều chỉnh mới đúng.

Giờ lại nhớ tới câu của anh Linh : 'Everything will be okay in the end. If it's not okay, it's not the end. ". Theo cá nhân em thì đây là điểm xoay chiều ngắn hạn rồi . Deadend thì chưa. Cuộc thi tay thơm chọn cổ bắt đầu :D

.
Thế à Thầy.
Tôi lại không còn cơ hội rồi.Big Bet vào VIC hết rồi.
Quên lời Thầy theo dấu chân chị Colaido-người xin quẻ linh ứng.
Đành đợi g/đ sau của quẻ chị Colaido thôi "Trạch Phong Đại Quá".

Status
Not open for further replies.
Back