Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hiệp hội ACB nâng cốc ăn mừng, Chivas nha
ACB vượt đỉnh 3 năm roài
Đời bỗng vui
images
:4::hes::dance::yahoo:

TT đang tạo cái lệ rất tệ, cứ đầu phiên đỏ nhẹ mà kg mua. là cuối phiên lại mua đắt hơn hoặc phải đua
Tất nhiên là tuỷ từng nhóm cổ.
em đi phơi quần áo 15 ph xuống thấy KL PET vẫn đứng im ở 18 888
có gì mà lặng vậy nhỉ
liệu có giống CHP hôm nọ lặng đi một lúc rồi phi kg???? thật khó đoán
bác còn CHP ko, tuần sau nó chia tách rồi b có giữ ?

nếu đã điên, thì lao vào thằng điên nhất mà chơi, thằng nào là thằng điên nhất sáng nay? OGC thì đóng trần ko cho mua.
Đám máu me lúc này là đám ngân hàng tư doanh, vậy thì lại lần nữa nhắm mắt vào mà mua thôi, mua ít mua nhiều cứ mua đã. Đoạn cao trào mà ko có cổ thì thể nào tới đỉnh cũng bị quấn vào :109::107::gun_rifle:

nếu đã điên, thì lao vào thằng điên nhất mà chơi, thằng nào là thằng điên nhất sáng nay? OGC thì đóng trần ko cho mua.
Đám máu me lúc này là đám ngân hàng tư doanh, vậy thì lại lần nữa nhắm mắt vào mà mua thôi, mua ít mua nhiều cứ mua đã. Đoạn cao trào mà ko có cổ thì thể nào tới đỉnh cũng bị quấn vào :109::107::gun_rifle:
Banh càng đang làm loạn 2 sàn :21:

hôm qua tôi phải full MG è vai đỡ hàng cho các anh chốt lãi nên coi như cũng làm đc 1 việc tốt, lại thêm đông tây học kết hợp với thành tâm khấn vái để Thị nở vượt 570 mong các anh quay lại mua đuổi cho tôi mừng mà
:21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back