Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
e đã khóc khi nhìn HHS :17:
hãy khóc đi em, khóc nữa đi. Chị sẽ dắt e đi ún bia sệt với ốc hương nha
:2004:
Chắc thầy @dash177 mới đi du lịch về đẩy chăng :71::39::71:
Thích nhât là VInase mới viết 1 bài đầy tâm trạng, khuyên cả nhà VF.vn hãy bỏ chứng đóng bảng lại và đi chơi thật nhiều để khám phá những vùng đất mới
Tất nhiên view của Vinase luôn là cần trọng
:2004::2004:

Đang cù cưa tham chiếu, bùn tình em bỏ đi tolet, đc 5s lật đật chạy vào xem...tăng 5 line
so did I. em đang tính còn dư ít tiền bán Gas hôm qua tính sang nhồi vcB quanh tham chiếu.
quay ra reply mấy cái Mail cho khách đi ngủ giờ thấy post của bác đúng là kg biết :1: hay:17:
2. hôm rồi là ngày các bác. hôm nay đến em nhé. VCB PET PPI. CHP

Sáng hôm qua và hôm nay đội DVC bên MBS sau một thời gian dài ôm tiền nóng ruột không chịu nổi nhiệt đã phải lao vào ủn xe bò tiếp cho thị trường rồi. Đúng thật trong downtrend ôm cổ phiếu và uptrend cầm tiền đều bứt rứt như nhau thật :1178:

Thích nhât là VInase mới viết 1 bài đầy tâm trạng, khuyên cả nhà VF.vn hãy bỏ chứng đóng bảng lại và đi chơi thật nhiều để khám phá những vùng đất mới
Bạn Tài bên VF dạo này cũng không được may mắn khi vào nhịp thị trường đang bị lệch pha. Tuy nhiên các thông tin bạn đấy đưa ra cũng khá bổ ích. Thị trường cần nhiều người theo nhiều view quan điểm thì mới hấp dẫn chứ ai cũng nhìn một hướng là bullish thì khó ăn rồi :D

lúc đọc em cũng chờn chờn, bên VF là ông vinase, bên này là chị cỏ tuyên bố nghỉ mát, nghĩ chắc chắn về 51x roài, ai ngờ về 528 nó bật, có chút bất ngờ nhè nhẹ, nhưng may mà phản ứng kịp:1178:

nhẩm sơ sơ, quăng mất mấy thùng chimay ra ngoài đường rồi chị ơi :102:

hóng VIP
hôm trước cut một đoạn PPI 7.3
nay đắng ký mua lại 8.x bách nh. ục
may bữa nọ bán sang VCB cũng an ủi , kg thì móm
Động tác quay lại mua ATC PPI hôm qua kg tệ.
đúng là cần dẹp tự ái, cut loss xong có cơ hội nên quay lại luôn. ít nhất là cưa được chân bàn 7% nếu chơi trên hàng có sẵn

Status
Not open for further replies.
Back