Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
ặc ặc, thanks chị dưng dạo này e ko có chiến VCB:rss_small:
E cứ đóng bảng lại đi chơi đi, tuần sau về xem các bạn thi triển võ công môn phái nào thì a dua thôi, lúc này ko phải là thời điểm đẹp cho "cá nhỏ" đánh chủ động với size vốn nhỏ ( <10 tỷ ) vì thị trường đang trong màn thư hùng tranh đấu tìm ngôi vị quân vương .

mấy tháng nay em thấy nhièu phiên quan trọng quá. tuần nào cũng có vài phiên quan trọng.
em sợ vẫn như em post tuần trươc. cứ dậm nền thật kỹ, xong nhảy xuống một tam câp. lại dậm tiếp.
Thủng nữa thì đi về nơi rất xa

@meopink những lúc như thế này , BCs còn đi nhẹ nhàng 20-40% thì tâm lý hoảng loạn hay bi quan là rất bình thường . Mình chỉ nhìn ngoài cuộc , một vài thứ cho thấy đà rơi sẽ ngừng , còn ngưng rồi rơi , hồi , hay tăng thì phải follow thôi.
Phương pháp nối đáy này là của VC làm dựa trên pattern , phá đường nối các đáy thì quay sang sọc

Last edited:
E cứ đóng bảng lại đi chơi đi, tuần sau về xem các bạn thi triển võ công môn phái nào thì a dua thôi, lúc này ko phải là thời điểm đẹp cho cá nhỏ đánh chủ động với size vốn nhỏ ( <10 tỷ )
thanks chị, mấy cục đá dò đường dòng bất động của e lặn ko sủi tăm luôn roài hiu hiu:20::dash:

1 phát 1 đánh bay các thể loại support ... tt bi quan vl :D vol lại tăng mạnh ... mai k có 1 nến xanh đảo chiều thì vãi các thể loại , các chỉ số oversold mạnh ... vol tăng mạnh hơn bình quân vào cuối chu kì , e hi vọng 1 nến xanh ngày mai được sinh ra từ trong biển lửa ... giảm mạnh và hồi dương :D Giờ éo hi vọng thì không biết làm gì cả :D

cách đánh tạo tâm lí bi quan khá mạnh ... đẩy tâm lí cầm cổ phi ATO liên tục khi hàng về :)
Thích rang lạc T+ thì rang, còn ko thì cứ đợi về 51x hẳn đi tiền cụ Phá ơi, kệ mợ tâm lý bi hay lạc. Gãy 510 thì cứ xác định đóng Acc đi sang chơi Gold, Fx hoặc bất cứ cái gì không liên quan đến chứng Vịt.
Chiến lược là thế, giờ em xin phép lặn đây!!! GT&GL

Thích rang lạc T+ thì rang, còn ko thì cứ đợi về 51x hẳn đi tiền cụ Phá ơi, kệ mợ tâm lý bi hay lạc. Gãy 510 thì cứ xác định đóng Acc đi sang chơi Gold, Fx hoặc bất cứ cái gì không liên quan đến chứng Vịt.
Chiến lược là thế, giờ em xin phép lặn đây!!! GT&GL
Sét đánh 3 lần mà không chết thì ko còn nghi ngờ gì nữa bác nhé!Thiên định rồi..W&S.

Quan điểm của VCers thay đổi rất nhanh , không nên nghe các đồng chí dọa ma. Cứ phải bịt mắt bịt tai đánh theo kế hoạch khúc này . :bangin:

images

Status
Not open for further replies.
Back