Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
sau vụ anh Bạc đầu tiên thì chả còn vụ nào là đặc biệt nữa rồi....Nên nhớ Ngân hàng vẫn còn đó... chỉ có người là đi chơi xa thôi ...
p/s chẳng qua các bác ko để ý thôi... chứ từ trước tới nay, tầm Giám đốc bank bị xử lý đầy ra... các bác cứ chịu khó đọc báo là thấy
Các anh ý chỉ biết đọc chart thôi, có khi còn không biết chữ...:21: (j/k)
em lặn :4:

sau vụ anh Bạc đầu tiên thì chả còn vụ nào là đặc biệt nữa rồi....Nên nhớ Ngân hàng vẫn còn đó... chỉ có người là đi chơi xa thôi ...
p/s chẳng qua các bác ko để ý thôi... chứ từ trước tới nay, tầm Giám đốc bank bị xử lý đầy ra... các bác cứ chịu khó đọc báo là thấy
ừ thì NH còn đó nhưng chả phải của cđ nữa... VNCB OJB điển hình.:rss_small:

Em nghĩ một phiên thì chưa nói lên điều gì và nòng nọc ở điểm này không có nhiều ý nghĩa lắm. Vùng này đang lình xình chưa rõ theo kịch bản nào của anh cả.

Trắc nghiệm: Nếu hôm nay MMs lại làm 1 con nòng nọc chân dài chạm 547 ngưỡng stop loss chủ động của thầy @Cào Cào thì các bác thấy thế nào?

Nòng nọc nhưng em nghĩ không hợp thế và thời. Các cụ có dặn "lệch nước hai xe đành bỏ phí" ... đành đợi các anh Bull-Bear đi bước kế rồi xua quân theo thôi ah :71:

Trắc nghiệm: Nếu hôm nay MMs lại làm 1 con nòng nọc chân dài chạm 547 ngưỡng stop loss chủ động của thầy @Cào Cào thì các bác thấy thế nào?
Nòng nọc thì ko tính, chỉ tính close thôi anh chimnon ơi. Chiều qua em suy tính kỹ rồi, hay nhất là để cân bằng tiền cổ chờ breakouts khỏi vùng 560 hoặc 540. Khi đó xử lý mới chuẩn ạ! [emoji16]

Chỉ có ở VN

Status
Not open for further replies.
Back