Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
con vịt mà lật kèo thì e chạy atc bằng hết
hàng rất sẵn kdh dxg hqc (có bình quân) :59:
Bác toàn BDS nhỉ. Trước em cũng rất thích con cò đất nhưng nhìn cái cách nó bị dính phốt kiện tụng, sửa target kinh doanh xuống và tăng vốn thêm 1 cách vội vã thì em dần mất cảm tình với nó nhiều dù vẫn theo dõi.

"Theo kịch bản, chúng tôi sẽ demo ở 39.5 cho các bạn xem chơi. Nhưng không biết có đủ thời gian cho buổi diễn hay không". Vịt chiên bơ phát biểu với phóng viên VN Economy
"Do không đủ thời gian nên buổi demo tạm hoãn. Rất tiếc, dù chúng tôi đã cố gắng hết sức nhưng chỉ tạo được một ngôi sao ... rơi shooting star. Thành thật xin lỗi các bạn " :4:

Bác toàn BDS nhỉ. Trước em cũng rất thích con cò đất nhưng nhìn cái cách nó bị dính phốt kiện tụng, sửa target kinh doanh xuống và tăng vốn thêm 1 cách vội vã thì em dần mất cảm tình với nó nhiều dù vẫn theo dõi.
e học theo câu gì ý "only land is worth working for..." :24:
đùa chứ e mò mẫm trade các bạn kia theo TA thôi ạ.

Em gài cái exit chủ động lên mốc 548, S/L vẫn ở 540 Thầy ạ !!! Mai sẵn hàng 04 ngón trong TK.
Hay đấy. TT vẫn chưa đồng thuận và tiền yếu, lại ở ranh giới mong manh.
Nếu là mình thì kiểu gì cũng bán bớt, không thể để 10 ngón lúc này được đâu :4:
Cứ tưởng VNI rướn lên được ~ 560 :10:

Last edited:
Hay đấy. TT vẫn chưa đồng thuận và tiền yếu, lại ở ranh giới mong manh.
Nếu là mình thì kiểu gì cũng bán bớt, không thể để 10 ngón lúc này được đâu :4:
Cứ tưởng VNI rướn lên được ~ 560 :10:
View attachment 422
Đáng lẽ em ra bớt lúc nhận tín hiệu ở PV và banh càng rồi, nhưng hàng muốn out thì chưa có, hàng có thì lại chưa muốn out [emoji23]

Thị nở đang điểm nhạy cảm, cần 1 phiên tăng để được sung sướng.
Thế quái nào mà các anh phang cho xịu luôn. Hầy dà:29:
Chịu khó chờ đi anh ... lúc đói kém thì chơi style co kéo tiết kiệm đạn ... cần hừng hực sẽ có lúc ... hôm nay nhìn BID iu thế ... giật CE phát chắc bà con chạy theo như vỡ tổ :D

xem xong cái FF7, nhìn cái tt xanh đỏ mãi ko chóng mặt, xem film 2 tiếng mà ung hết cả thủ. Tổng kết mai có con oto về, con gái về, con Vịt về. Nhìn cái khối lượng khớp theo chiều bán mạnh thế này, thì chắc cứ đem vịt đi chiên, chia tay gái và dễ bỏ lại cả oto cho lành. Lên lịch cuối tuần đi chơ thôi :1:

Đang rất kiên nhẫn chờ thời đây, vừa nhảy nhót 1 phát sai là phải cắt ngay:2:
Chờ đợi là chuẩn rồi anh ...nhưng con mồi nó đi ngang tâm ngắm đôi lần thôi ... chờ hoài mà thấy nó vẩn ở khoảng cách đó thì phải bóp cò thôi ...không phải tự nhiên mà giá nó cứ không chịu xuống ...rất nhiều người đợi mà :D

Status
Not open for further replies.
Back