Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có một nguyên lý do cá nhân em áp thêm khi dùng em nó, đó chính là tính linh hoạt. Cụ thể, đến khi Giá chạy qua một ngưỡng nào đó, thì bộ chu kỳ sẽ được tính toán lại cho phù hợp với diễn biến hiện tại. SYS của em ko có chuyện vẽ đường bắt xế chạy y chang Thầy ạ !!!
Thầy chuẩn mà, chạy tới đâu ta tính tới đó.

Có 1 tin không vui giành cho các traders chân chính: tính đến ngày 7/5 số lượng các cty ck mở lại MG, hoặc tăng tỷ lệ cho nhóm cp của a.Q còi và đồng sự đã tăng lên rất đáng kể so với tháng 3 và tháng 4.
đúng số khổ, lại phải quần tiếp à, quay tay.....muôn năm. :D
@tomcat
ps: ai quay thì quay, chứ mình mỏi rã rùi. :D

Gato với SHN quá, chấp mọi cầy tơ, nhảy múa trên cao nguyên chết chóc làm em thèm quá mà éo dám vào. Volum chưa có gì phải báo động. Quyết tâm học hỏi cách lái SHN ra hàng xem có được miếng khôn nào không

Gato với SHN quá, chấp mọi cầy tơ, nhảy múa trên cao nguyên chết chóc làm em thèm quá mà éo dám vào. Volum chưa có gì phải báo động. Quyết tâm học hỏi cách lái SHN ra hàng xem có được miếng khôn nào không
bắt đầu trứng vịt lộn từ giá 2.9 , đến nay đã gần 100% mà chưa có dấu vết nứt nào

SHN thì pm anh @cuoivo , style chuẩn của anh ý là thẳng tắp bất chấp người ta còm men :)

Status
Not open for further replies.
Back