Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hôm T3 colaido có bảo sẽ bán hết hàng đầu cơ trước ngày 10/05, đóng sổ nghỉ ngơi cho đến hết tháng 5 luôn. Bây giờ kế hoạch đó vẫn giữ nguyên hay đã có điều chỉnh rồi ?
Chắc chắn mai em đóng toàn bộ deals anh ạ. Cũng đã ký hợp đồng với đối tác đưa tòa bộ cty đi chơi từ 19-24 tháng 5 rồi ạ.
E cũng hoàn thành mục tiêu performance 2015 của mình rồi.
Từ nay làm để lấy Bonus, nên sẽ thong thả và ăn chắc từng deal một.

Chắc chắn mai em đóng toàn bộ deals anh ạ. Cũng đã ký hợp đồng với đối tác đưa tòa bộ cty đi chơi từ 19-24 tháng 5 rồi ạ.
Biết bao giờ mình mới được như bác ấy . NAV từ đầu năm nay vẫn chưa lên được mặt đất :109:
PS : Bác đi chơi nhưng thinh thoảng có case nào chắc ăn chắp bút cho anh em tý để có cơ hội gỡ gạc cho 6 tháng cuối năm nhé!!!

Không cho chị vào danh sách GATO của em, vì nếu cho vào thì phải Gato hàng tuần, hàng tháng, hàng năm không biết đến khi nào mới hết :)

Không cho chị vào danh sách GATO của em, vì nếu cho vào thì phải Gato hàng tuần, hàng tháng, hàng năm không biết đến khi nào mới hết :)
hic, chương trình ae trong room từ Quy Nhơn chuyển thành Nha Trang rồi e biết chưa ??
E cố gắng đi để tạo cơ hội cho hotboy ML tha hồ tiêu tiền nhé
:partytime::partytime:

Status
Not open for further replies.
Back