Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hôm nay có 1 ngày đạp trụ khá đẹp ... có khi lại là khởi đầu của 1 vòng mới ... tt nó lạ thế mới có nhiều màu sắc , ace còn tiền thì có nhiều cơ hội lựa hàng ... còn lỡ kẹp như e thì cứ bình tỉnh ... e đang tự trấn an mình ... keke :D

cất chữ "mạnh nuôn" vì bị sợ ae hiểu nhầm, elite quyết sửa sai cải thiện nav tháng 5 :4: cú bán PVD tháng 4
Nếu đúng thằng Elite thì còn có hy vọng. Nó bị fail khi bán PVD không đúng nhịp giờ gỡ gạc thì có cơ hội cho mấy a em mình vào đánh bác . Chứ nó bán xong đem tiền về thì mới mệt :)

Còn thiếu một cái chart VNI, cái chart này góp phần quyết định cú phân kỳ của HPG thành công hay thất bại...và y rằng, khi VNI die thì HPG ko giữ nổi cứ điểm 44k/cp. Thêm nữa, nếu theo dõi HPG kỹ sẽ thấy em nó rất yếu khi VNI tăng...ngại ngần gì mà không short khi VNI giảm siu nhơn ơi :(
Lạy cụ, thánh sọc rồi:77:
Nhưng cover ngay nhóe:4:

Có 1 cái kịch bản đẹp cho phe Bull đang được set-up, nhưng cần thêm thời gian...để tối update data, em làm cái tranh treo bên box PTKT cụ Phá nhé :)
Cụ cứ làm sớm nhé ...tối e sang bình luận cho vui ...nhưng theo cái TA chợ của e thì khó break 538 :D Tuy nhiên nếu có con vịt đen (black swan ) thì khó đoán lắm ... e đang cầm cổ nhưng cũng không quá bi quan vì quen với kiểu giảm này rồi :D Điều e lo lắng duy nhất là con vịt đen ... nếu không có thì cung vs cầu hiện tại khó bị phá vỡ :D

Cụ cứ làm sớm nhé ...tối e sang bình luận cho vui ...nhưng theo cái TA chợ của e thì khó break 538 :D Tuy nhiên nếu có con vịt đen (black swan ) thì khó đoán lắm ... e đang cầm cổ nhưng cũng không quá bi quan vì quen với kiểu giảm này rồi :D Điều e lo lắng duy nhất là con vịt đen ... nếu không có thì cung vs cầu hiện tại khó bị phá vỡ :D
Dễ thủng rồi mới vá thì sao hả cụ :26:

Status
Not open for further replies.
Back