Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thấy cụ Cào hô sọc HPG, em ngó qua cái chart, mặc dù giá giảm nhưng thấy thèng +DI nó bỏ thèng -DI ngóc lên khá xa rồi.
MACD đang phân kỳ giá và ngóc lên 0.
MOM cũng phân kỳ với giá nốt.
Tầm này cụ dám sọc cũng gan cùng mình:hongthem:
Còn thiếu một cái chart VNI, cái chart này góp phần quyết định cú phân kỳ của HPG thành công hay thất bại...và y rằng, khi VNI die thì HPG ko giữ nổi cứ điểm 44k/cp. Thêm nữa, nếu theo dõi HPG kỹ sẽ thấy em nó rất yếu khi VNI tăng...ngại ngần gì mà không short khi VNI giảm siu nhơn ơi :(

hôm nay nhìn cp xanh lại ko thấy hấp dẫn.
khéo mình muốn đi macao mất
p/s: FIT đc quay tay nhanh quá , quyền mua vẫn có giá :20:
Em cũng bắt đầu thấy nóng trong người rồi. Theo bác nguyên nhân gì để hôm nay đạp cho tơi tả vậy? Có khi nào các anh tay to rình mò vào trên VC thấy bà con mình chém gê quá nên muốn đạp cho tung téo để tát ao?

Em cũng bắt đầu thấy nóng trong người rồi. Theo bác nguyên nhân gì để hôm nay đạp cho tơi tả vậy? Có khi nào các anh tay to rình mò vào trên VC thấy bà con mình chém gê quá nên muốn đạp cho tung téo để tát ao?
không phải,
Cứ cho là 1 grey swan đi :1178:,
nhưng nhìn cách vào lệnh mua thì mình biết đó là 1 chú châu á, năm ngoái đã lũng loạn với Pv

không phải,
Cứ cho là 1 grey swan đi :1178:,
nhưng nhìn cách vào lệnh mua thì mình biết đó là 1 chú châu á, năm ngoái đã lũng loạn với Pv
Cách đạp trụ và đạp toàn bộ dòng bank và bđs tạo sự hoảng loạn dã man thật. Hôm nay các bẹn nước ngoài được 1 hôm đi chợ với giá sale off thế này chắc trong lòng sướng phải biết :)

Status
Not open for further replies.
Back