Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
PCT quả là có khí chất hơn người :1:
E khoái style rỏ ràng như PCT :53:.
Ở đời muôn sự của chung
Hơn nhau hai tiếng anh hùng mà thôi

Game mang tính chất giải trí ... ae cứ đừng nâng cao quan điểm :D đánh 100cp nó thiếu trách nhiệm lắm ... nên giải trí cũng cần trách nhiệm :D E nghi ITQ con 3 Cái FL nữa là ít ... ướt bỉm hết các nhà đầu toi :D
Mấy a đừng chửi e anh hùng bàn phím nha ... thư giãn nào :D

Game mang tính chất giải trí ... ae cứ đừng nâng cao quan điểm :D đánh 100cp nó thiếu trách nhiệm lắm ... nên giải trí cũng cần trách nhiệm :D E nghi ITQ con 3 Cái FL nữa là ít ... ướt bỉm hết các nhà đầu toi :D
Thông thường những game vào cho vui rất hay lồi mồm. Những cú big bet thì....

Anwing chỉ thị 3 FL thì mình nghĩ còn 1,5-1,8 cái nưa là vừa.

Tình hình anh Chim... thế nào rồi ạ ?
Đang ngồi ngắm xem VNI điều chỉnh thế nào, mạnh hay nhẹ :1:
Hàng biệt kích KBC: Đã thả hết hàng, rút lui về căn cứ an toàn với 1 ít chiến lợi phẩm :21:
Hàng dài hạn tàu ngầm: Vẫn giữ, nhưng nếu tăng mạnh thêm 1 trần nữa hoặc có dấu hiệu phân phối thì cũng bán :4:

Đang ngồi ngắm xem VNI điều chỉnh thế nào, mạnh hay nhẹ :1:
Hàng biệt kích KBC: Đã thả hết hàng, rút lui về căn cứ an toàn với 1 ít chiến lợi phẩm :21:
Hàng dài hạn tàu ngầm: Vẫn giữ, nhưng nếu tăng mạnh thêm 1 trần nữa hoặc có dấu hiệu phân phối thì cũng bán :4:
Vậy là em biết hàng dài hạn của anh là em nào rồi... cho vào list. Anh vào ra nhịp nhàng quá, hôm nào dậy em chút võ nghệ nhé. hi hi hi

Vậy là em biết hàng dài hạn của anh là em nào rồi... cho vào list. Anh vào ra nhịp nhàng quá, hôm nào dậy em chút võ nghệ nhé. hi hi hi
Không dám đâu, chim sẻ muôn đời vẫn là chim sẻ, mấy miếng võ mèo què nhặt hạt rơi hạt vãi thì sao dám qua mặt Đại bàng cơ chứ :102:
p.s: Gọi hàng tàu ngầm của mình cho vui chứ trên VC này hơn 5 bác biết hết mà :24:

Status
Not open for further replies.
Back