Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Volume càng ngày càng cải thiện... Tây lông múc húc xúc khá ác. Mọi thứ có vẻ đang tốt dần lên. Cứ giữ nhịp được như thế này thì chợ lại nhộn nhịp ngay.

P/S: em dự toàn sai... Hy vọng lần này cũng không phải là ngoại lệ... :24::24:
Giữ nhịp sẽ không đơn giản đâu ... muốn mua chờ tuần sau sẽ rẻ hơn :D còn mua xong làm gì thì chịu :D

đến lúc này, với em cái đường MA15 khá hiệu quả . thứ 5 trước em dự sau một điều chỉnh dài nếu vượt lên trên thì ít cũng phải PB được vài phiên. Thế mà đã được hơn 1 tuần và nhiều ACE ăn khá quá.
Lẽ ra hôm nay có thể giảm được rồi mà giờ này vẫn neo tương đối tốt.
Theo em nếu hôm nay nến đỏ hơi dài với vol khoảng trên 120m mới thật sự xấu. Còn thì bình bình tiền out dòng này sang dòng khác cũng chưa phải chạy.
Chỉ là chọn cổ, sợ kg dám vào hàng nóng. Sẵn sàng chạy khi có biến xấu thôi ạ

Dạ thôi, em chỉ canh bán cao thôi, giá thấp thì đứng nhìn, 12 ngón rồi còn ít gì đâu Thầy Dát :)
nếu là e thì e ss lúc con bò mới yếu như này, chứ đang húc thì ko dám. riêng bid thì thôi; case đặc biệt ko dám đ ụng.
đặt bán 7.3 từ sớm, nhừng khớp lệnh của mình non nửa phải chỉnh xuống 7.2
thêm đc 1 hào cũng quý, cơ mà khó nên mình chỉnh bán thẳng vào cầu luôn.
1 hào của chế 1.4% chứ ít gì; cơ mà quả này chỉ lồi toàn thân rồi, bravo :cungly:
p/s: cái kiểu múc này của th E phải k chị

đến lúc này, với em cái đường MA15 khá hiệu quả . thứ 5 trước em dự sau một điều chỉnh dài nếu vượt lên trên thì ít cũng phải PB được vài phiên. Thế mà đã được hơn 1 tuần và nhiều ACE ăn khá quá.
Lẽ ra hôm nay có thể giảm được rồi mà giờ này vẫn neo tương đối tốt.
Theo em nếu hôm nay nến đỏ hơi dài với vol khoảng trên 120m mới thật sự xấu. Còn thì bình bình tiền out dòng này sang dòng khác cũng chưa phải chạy.
Chỉ là chọn cổ, sợ kg dám vào hàng nóng. Sẵn sàng chạy khi có biến xấu thôi ạ
TT này hàng nóng oánh cũng k ai theo ... nếu có xoay thì xoay vòng BCs tiếp ... FPT HPG HSG REE KDC ...:D

TT này hàng nóng oánh cũng k ai theo ... nếu có xoay thì xoay vòng BCs tiếp ... FPT HPG HSG REE KDC ...:D
cám ơn Anwing, Già sừ là mình thì cũng sợ rồi, chơi đoạn đầu ăn non, thì giờ nghỉ luôn.
mua vui vui con giá rẻ thôi. Được thì tốt kg thì cut.Chứ sát lễ quá rồi mua sợ T3 lắm

Status
Not open for further replies.
Back