Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hôm nay chắc lên hôn hít 56x tí rồi xoay chiều
Chào các bác.
TT chắc vẫn đang trong trạng thái 2 bên thi gan.
Em nghĩ cần có bù vol thì mới lành mạnh.
Mà bù lên giờ là điều kg thể
Thế nên em rất mong một cú bù xuống , sâu càng tốt, nhưng lại phải có hồi lên trên ngưỡng 550.
Nếu kg bù, thì lại chỉ là uất ức trend do vài trụ neo chỉ số, còn lại phần lớn CP sẽ hoà hoặc lỗ mà kg có luận phiên tăng các nhóm ngành như trong một uptrend lành mạnh.
thế nên là em vẫn chưa vào lại. chỉ mua dần một ít cổ đểu 6. x do nó đang được khống chế GD ở giá tham chiếu nhiều ngày nay.

Chào các bác.
TT chắc vẫn đang trong trạng thái 2 bên thi gan.
Em nghĩ cần có bù vol thì mới lành mạnh.
Mà bù lên giờ là điều kg thể
Thế nên em rất mong một cú bù xuống , sâu càng tốt, nhưng lại phải có hồi lên trên ngưỡng 550.
Nếu kg bù, thì lại chỉ là uất ức trend do vài trụ neo chỉ số, còn lại phần lớn CP sẽ hoà hoặc lỗ mà kg có luận phiên tăng các nhóm ngành như trong một uptrend lành mạnh.
thế nên là em vẫn chưa vào lại. chỉ mua dần một ít cổ đểu 6. x do nó đang được khống chế GD ở giá tham chiếu nhiều ngày nay.
Bác gái nhận định và oánh rất hay

Các bác ác quá TT vừa mới hồi lên được chút sau cú rơi thần thánh mà lại mong hụp tiếp, thế này cầu sợ lại càng thêm sợ làm sao hồi lên được nữa bác :)
chả ai mong TT xuống khi mà mình vẫn còn cổ. Nhưng đó là tât yếu để có tiền mới vào.
nếu kg chỉ toàn tiền cũ cò cưa đi lại vài % thì kg thể có uptrend được bác ơi

Status
Not open for further replies.
Back