Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Lang thang trên mạng, gặp hình này....xòe rồi

Tí sặc quả tổ lái :24:

Nồi mồm rồi, chuyển sang chỉnh má đi thôi :21:
Chúc mừng cụ :cungly:
cám ơn anh, em chưa gỡ lại dc qủa bắt nhầm đái gỉa :(... tiên sư thằng đái.....
mỗi lần bắt đái là mỗi bài học đầy cảm giác và tri giác :D
phải nghiêm túc thừa nhận mình còn rất non và xanh và yếu sinh lý nữa :)
em nổi lên để báo cáo trạng thái cho các cụ quen em biết, vậy thôi, không lại trách .....
PS: anh chym mod đểu qủa cmt của em rồi :(
GT & GL anh Chym và các Thầy

Last edited:
Cái in đậm là cái khó :D ông núp kĩ thế kia mà cứ đòi thằng khác ra trận là sao ... tt này cứ cà thọt đi lên lại hay :D Giờ là lúc 2 hàng ... thằng nào có chính kiến thằng đó mất tiền :D
Không gì là không thể ông ông. Tôi chỉ nhìn bản chất sự việc để có cách hành xử phù hợp... :105::105:

Kịch bản tạm dự thế này: Nếu vượt 560 thì người cầm cổ sẽ có tư tưởng hold tiếp or ốc nhồi, người cầm tiền sẽ có thêm tự tin để xuống tiền... Một sự đồng thuận lan tỏa trên diện rộng... Xác xuất lõm ít, lồi nhiều... Xuống tiền là hợp lý. Còn giờ nhảy vào thì bị cái T+ chết tiệt nó trói hết cả tay chân. Lỡ thị trường có biến thì chỉ có nước ngồi khóc trong mưa với đám cổ chưa về tài khỏan.

Hôm nay thị trường vẫn chưa khẳng định được điều gì... Lại treo mỏ chờ tiếp... Chém vài phát cho đỡ nhạt mồm trong lúc nông nhàn... :4::4:

Ông coi kịch bản tôi vậy có gì chỉnh sửa thì chỉnh dùm tôi phát.. :thankyou::thankyou:

560 thì cũng chỉ còn phiên mai nữa chứ mấy bác, mai xanh lại đua thì có phải thiệt giá và thiệt T hơn những người bắt nhịp lõm hôm nay không
Em thấy tình hình nhìn chung là ổn, hàng bắt đáy YSL đã phọt hết nhịp rung lắc rồi, các trụ để neo giữ chỉ số đang giao dịch khá tích cực
mai có thể phi tiếp

560 thì cũng chỉ còn phiên mai nữa chứ mấy bác, mai xanh lại đua thì có phải thiệt giá và thiệt T hơn những người bắt nhịp lõm hôm nay không
Em thấy tình hình nhìn chung là ổn, hàng bắt đáy YSL đã phọt hết nhịp rung lắc rồi, các trụ để neo giữ chỉ số đang giao dịch khá tích cực
mai có thể phi tiếp
Thật ra con số 560 cũng chỉ là cái mốc cho dễ nhìn chứ em lại hay nhìn vào cái vùng xung quanh 560... Đâu đó trong khu vực 558-562.

Theo quan điểm nông dân của em thì VNI hôm nay đã lọt vào khu vực để đi săn rồi. Điều kiện cần đã có. Điều kiện đủ là sự hưng phấn lan tỏan trên diện rộng thì chưa thấy... Nên em tiếp tục chờ coi dòng tiền ứng xử với vùng này như thế nào để mình hành xử theo cho nó phù hợp với đám đông. Đám đông chạy đi đâu thì mình chạy theo tới đó cho nó có bầy đàn tí... :4::4:

Status
Not open for further replies.
Back