Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Loss cả 1K lần cũng vẫn còn tiền mà bác. VD: có 100 mất 10% còn 90, mất tiếp 10% thì mất có 9$... Cứ thế mà giảm dần... Nên cả 1K lần cũng vẫn chưa hết.. :4:
Đánh tận suốt đời luôn cũng không hết nhẩy... :D , thế ai có cái sys kiểu 1000 lần thua liên tiếp ko, bán em em Mua..., thật tình ko gian dối :21:

Thiết đại ca ko có trong room, vì anh chị e trong room là những ng biết nhau ngoài đời thật biết rõ công việc của nhau luôn, hầu như tuần nào cũng sinh hoạt bia rượu để rút kinh nghiệm và chia sẻ đau thương mất mát thậm chí an ủi nỗi đau cắt lót và bàn cách tiếp tục sinh tồn với nghề. Các bạn í cũng là những người giai đoạn này chịu áp lực khá cao
:)
Cảm ơn Colai. Được như này tuyệt lắm. Tôi độc hành, tham gia VC thấy giải tỏa áp lực rất nhiều, các bác ở đây rất hài hước.

Cảm ơn Colai. Được như này tuyệt lắm. Tôi độc hành, tham gia VC thấy giải tỏa áp lực rất nhiều, các bác ở đây rất hài hước.
trên 4 rum đa phần các VCers là những NĐT độc lập lấy cơ bản TA FA để bám theo, chứng khoán là ưu tiên số 2 của họ.
Khác với các bạn trong room , ck là nghề duy nhất và tất cả đều toàn tâm toàn í để theo nghiệp chứng. Nên những chia sẻ mang tính nhanh, gọn , dứt khoát, chính xác, ko phải giải thích lòng vòng. Hết giờ giao dịch họ tụ tập tại 1 điểm cafe quen thuộc để chém gió xả stress. Bia bọt thì thường chỉ vào cuối tuần tối thứ 6, thi thoảng có ngoại lệ.
Khẩu quyết nằm lòng là đánh giá xu hướng thị trường bằng cách xuống tiền thế nào ???? thì lại là ngón nghề riêng của từng cá nhân

Có lẽ phải lập fanpage 1000 like cho VNi lên 1000 các anh nhỉ..
1000 like chắc lên được 10 điểm...muốn lên 1000 điểm, để em tính thử: 1000-550=450 điểm, tức là 45 lần cái mười điểm, tức là 45000 like...làm tròn thành 50000 like...cho chắc cụ nhể :4:

trên 4 rum đa phần các VCers là những NĐT độc lập lấy cơ bản TA FA để bám theo, chứng khoán là ưu tiên số 2 của họ.
Khác với các bạn trong room , ck là nghề duy nhất và tất cả đều toàn tâm toàn í để theo nghiệp chứng. Nên những chia sẻ mang tính nhanh, gọn , dứt khoát, chính xác, ko phải giải thích lòng vòng. Hết giờ giao dịch họ tụ tập tại 1 điểm cafe quen thuộc để chém gió xả stress. Bia bọt thì thường chỉ vào cuối tuần tối thứ 6, thi thoảng có ngoại lệ.
Khẩu quyết nằm lòng là đánh giá xu hướng thị trường bằng cách xuống tiền thế nào ???? thì lại là ngón nghề riêng của từng cá nhân
Bây giờ thì đã hiểu khi ngoài này hoang mang bác Chim non lại ới mấy bác trong kia.Bác Chim non có trong room không Colai? Tôi hay tham khảo cm bác ấy. Xin lỗi, có thể tôi hỏi điều k nên hỏi.

Theo tui hôm nay nếu là một blackcandle cho pattern bánh mì kẹp thịt thì ngon lành hơn là một hammer hay star
Nào giờ weekly chỉ để cho Tây thôi nên có lẽ lúc này cũng không quan trọng ngày đóng cây nến cuối tuần nữa

Mèo Hồng vất vả thế... Ăn uống đạm bạc thế sức đâu mà trade.
Trade chỉ là một phần nhỏ công việc , cũng kg mất sức lắm pIlot. Sức chủ yếu dành cho việc chính kiếm cơm, nấu món ăn mình thích. Chăm con. thi thoảng văn hoá văn nghệ cho đời nó vui.
mà Thit kho trứng cút + đĩa rau luộc là rất đủ dinh dưỡng. kg gọi là đạm bạc được.
Hột gà, hột vịt nhưng mà lại là trứng cút, đá trứng cút, chứ kg hột cút nha cưng, giống như con heo, thịt heo, nhưng bánh da lợn, thế mới tài :19:
Em thích gọi là hột cút thì có sao kg ạ?

Chống spam. kỳ này may mắn vào theo hàng cô lái lại được bác Chim non hỗ trợ. HSG cứng phết. TT đỏ loè mà vẫn xanh lét. cố lên tí nữa cho tới nấc giá bán em đặt nào.

Theo tui hôm nay nếu là một blackcandle cho pattern bánh mì kẹp thịt thì ngon lành hơn là một hammer hay star
Nào giờ weekly chỉ để cho Tây thôi nên có lẽ lúc này cũng không quan trọng ngày đóng cây nến cuối tuần nữa
Em tưởng close > 550 để W1 có cái con nòng nọc cho đẹp và vừa ý cụ @chim_non chứ cụ @Linh ?

Status
Not open for further replies.
Back