Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Khổ cái nó rút đúng thời điểm TT36 có hiệu lực + cổ phần hóa đến hạn, nội công ngoại kích các BBs nhà mình chưa đồng thuận kế sách (có bố còn tát nước theo mưa...) nên tạm thời thất thủ vài phòng tuyến...:)
e so sánh vui thôi; quyết sách đã có cây đa cây đề colaido + cựu lão bàn kế đánh tây "suốt năm canh" roài; lo giề :D

không ...tôi mua đủ rồi :) ông chậm quá... Lúc nay mua k quan trọng T+ mà la giá :) điểm mua đã qua... Chiều nay lại về tham chiếu va xanh nhẹ hết :) tôi nhăc ông 3 lần... Giờ tôi k nhắc nữa, ông đung bearish quá đến lúc vào lại ngay đỉnh :(
Tôi thấy giá từ lúc nhún xuống cho đến giờ có chênh nhau bao nhiêu đâu. Nếu cần thì mua đắt thêm 1-2% cũng có sao nếu surewin..?

Ông đánh giá surewin kiểu đó mà không nhồi thì cũng hơi lạ... Nếu là tôi thì khi tôi thấy cửa surewin là tôi full margin luôn. Thật đấy.

Tôi thấy giá từ lúc nhún xuống cho đến giờ có chênh nhau bao nhiêu đâu. Nếu cần thì mua đắt thêm 1-2% cũng có sao nếu surewin..?

Ông đánh giá surewin kiểu đó mà không nhồi thì cũng hơi lạ... Nếu là tôi thì khi tôi thấy cửa surewin là tôi full margin luôn. Thật đấy.
hôm nay tốt hơn hôm thứ 4 nhiều đấy bác, ko có thằng nào tạo ra newlow cả. Hết phiên sáng, cơ bản là tt rất điềm tĩnh, có thể nói là rung lắc nhẹ nhàng

hôm nay tốt hơn hôm thứ 4 nhiều đấy bác, ko có thằng nào tạo ra newlow cả. Hết phiên sáng, cơ bản là tt rất điềm tĩnh, có thể nói là rung lắc nhẹ nhàng
Em đồng ý với bác, nhưng lúc này nhảy nhót văn nghệ tí tí thì ok chứ cũng không ai dám chơi mạnh... Em nghĩ thế...?

Chơi ít ít, văn nghệ thì em đang lười và mới cut loss xong nên muốn nghỉ ngơi 1 thời gian cho nó thỏai mái tí. Đó là lý do em không ham hố khúc này.

Em đồng ý với bác, nhưng lúc này nhảy nhót văn nghệ tí tí thì ok chứ cũng không ai dám chơi mạnh... Em nghĩ thế...?

Chơi ít ít, văn nghệ thì em đang lười và mới cut loss xong nên muốn nghỉ ngơi 1 thời gian cho nó thỏai mái tí. Đó là lý do em không ham hố khúc này.
1-2% lúc này rất quan trọng vì đây k phải surewin :)
Nếu ông muốn relax thì đóng bảng luôn... Xem làm gi cho tâm loạn nếu mình sai tiêp;)

Múc 100% cổ, loss nhiều lắm 10% chứ mấy. Tầm chục lần là đóng bảng được rồi :21:

Các bô lão quyết tâm đánh Tây mà sao gọi Thiết đại tướng quân từ thứ Hai vẫn chưa thấy đâu bác Chim ơi. Lần sau bác cho tôi vào đội hậu quân của bác nhé, làm tiên phong ghê lắm.
Thiết đại ca ko có trong room, vì anh chị e trong room là những ng biết nhau ngoài đời thật biết rõ công việc của nhau luôn, hầu như tuần nào cũng sinh hoạt bia rượu để rút kinh nghiệm và chia sẻ đau thương mất mát thậm chí an ủi nỗi đau cắt lót và bàn cách tiếp tục sinh tồn với nghề. Các bạn í cũng là những người giai đoạn này chịu áp lực khá cao
:)

Status
Not open for further replies.
Back