Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Sau cơn bão này khả năng cả hai đứa nó đều "hoàn hảo" là lớn lắm đấy.
Thế là giảm ít quá rồi còn gì nữa?
vấn đề ko tăng hay giảm, ý e là giá cp chạy tứ tung sau mấy ngày chốt kiểu này; chứ ko phải cứ cắt mg là tèo, hay chốt nav lại ủn cho tăng :3cool_nosebleed:
...
note lại lần sau mấy ngày cuối tháng mà đỏ là pán sạch chờ cty ck làm thịt các nhà DT
ngoan cố .:2cool_hell_boy:
cái này giống như vận thuyết âm mưu vào trade quá

a cám ơn anh. em vào cái này có cảm tính. nên chỉ ít ít và tuyệt đối dừng ở 800 cp. em kg hiểu mấy về nó nên kg thể nhồi nhét được ạ. tìm cách xử lý chỗ nàh thôi
bit hope (
mình mới mua MSN 70
VIC hum trước khớp mua 1 lô test 44; nhồi 42,x
để ăn sóng cuối năm 31/12 .)

con này phải hỏi cao thủ FA Trần Tố Nga, hình như chiêu ảo dịu của nó là máu vào màu ra, mà Đass đại ca thì nói cổ nó đang phum phì phì ....hiiiiiiiii

vấn đề ko tăng hay giảm, ý e là giá cp chạy tứ tung sau mấy ngày chốt kiểu này; chứ ko phải cứ cắt mg là tèo, hay chốt nav lại ủn cho tăng :3cool_nosebleed:

cái này giống như vận thuyết âm mưu vào trade quá
em đang đọc háp cọp pi bản TV -alpha book, mới dc tặng sp ạ.
ps cái bìa không giống .

thật mở mang tầm mắt ! :2cool_sexy_girl:
có điều kiện sp nên ra nhà sách mua 1 cuốn, bán chục bó nhang ra là mua được = 2 bịch bỉm ! :2cool_sad:

:4cool_oh:
túm cái váy lại là anh rất bi quan trong hiện tại và dài hạ n - qua chanh anh pọt- nhưng anh lại đưa 2 chân lên tàu ?!
:2cool_after_boom:.
có gì đó mâu thuẫn ? :4cool_doubt:
VNI & VNIMid & HNX đã phân hoá từ lâu (Mc.O thể hiện quá rõ từ cái lần gần nhất nó chạm 100đ) => Tìm cổ uptrend để chơi với con mèo chết, nó mà ko nãy lên thì cũng ko đứt nặng...còn nếu nó nãy thật, thì đeo khẩu trang vào mồm. Đề cử SHN & MHC là vại :2cool_burn_joss_stick:

VNI & VNIMid & HNX đã phân hoá từ lâu (Mc.O thể hiện quá rõ từ cái lần gần nhất nó chạm 100đ) => Tìm cổ uptrend để chơi với con mèo chết, nó mà ko nãy lên thì cũng ko đứt nặng...còn nếu nó nãy thật, thì đeo khẩu trang vào mồm. Đề cử SHN & MHC là vại :2cool_burn_joss_stick:
đậm: sao sp chắc chắn là có mệnh đề này vại ?

ps: nghe ông Cá cờ với anh Cào xưng hô, cứ như là thân quen lắm ấy? :26:
2 anh làm trong 1 firrm à ? hay có nợ nần với nhau thế ? :2cool_misdoubt:

ps2: thôi té, chúc anh may mắn. mai trả nhời cũng dc. mai họp chợ góp cmt típ...

em đang đọc háp cọp pi bản TV -alpha book, mới dc tặng sp ạ.
ps cái bìa không giống .

thật mở mang tầm mắt ! :2cool_sexy_girl:
có điều kiện sp nên ra nhà sách mua 1 cuốn, bán chục bó nhang ra là mua được = 2 bịch bỉm ! :2cool_sad:
thật tôi méo hiểu sách a nói là cái quyển sách tên gì, làm ơn nói tiếng Việt dùm cái.
nhà tôi khó khăn, oánh chứng toàn hòa vs lỗ, ko có đk mua sách, a gửi tôi cuốn sách gọi là giúp người vậy.

thật tôi méo hiểu sách a nói là cái quyển sách tên gì, làm ơn nói tiếng Việt dùm cái.
nhà tôi khó khăn, oánh chứng toàn hòa vs lỗ, ko có đk mua sách, a gửi tôi cuốn sách gọi là giúp người vậy.
ờ, tôi gửi sp link nhé, nghe anh bán than, bên tiki "dis cao" cho anh 24% đó.
http://tiki.vn/tro-bip-tren-pho-wall.html
Cái chanh có chữ đỏ lù lù ra là chiến lược theo sít tờm đánh cao tơ chen ăn DCB rồi mà thầy @Samsonite, có mâu thuẫn gì đâu :1cool_look_down:
ờ sp đúng, vùng cân bằng chưa tới, mà anh Cào đã hai chân trên tầu thì em mới thấy lạ mà !!!
anh Cào đã ịch plên dồi :4:
chúc anh ý may mắn thôi.
Không phải là thế mà vẫn theo cái khẩu quyết "tưng tưng trong box" của bác @Phát Lộc thôi...
mới rơi nửa chừng sao đã nảy lên được mạnh:4cool_oh:
công nhận với sp, anh @Phát Lộc rất giỏi :1:

ờ, tôi gửi sp link nhé, nghe anh bán than, bên tiki "dis cao" cho anh 24% đó.
http://tiki.vn/tro-bip-tren-pho-wall.html

ờ sp đúng, vùng cân bằng chưa tới, mà anh Cào đã hai chân trên tầu thì em mới thấy lạ mà !!!
anh Cào đã ịch plên dồi :4:
chúc anh ý may mắn thôi.

công nhận với sp, anh @Phát Lộc rất giỏi :1:
có cuốn sách 50k ko tặng tôi đc à, ki bo kiết xỉ thế đánh chứng ăn thế nào được :1cool_look_down: muốn nhận, thì phải cho đi chớ :3cool_embarrassed:
tôi là tôi thất vọng về a quá :2cool_go:

có cuốn sách 50k ko tặng tôi đc à, ki bo kiết xỉ thế đánh chứng ăn thế nào được :1cool_look_down: muốn nhận, thì phải cho đi chớ :3cool_embarrassed:
tôi là tôi thất vọng về a quá :2cool_go:
ờ, nghe anh kích thế là biết anh không thik đọc sách dồi :4:
hi hí mà sp nói chí phải, em oánh chứng toàn lỗ lòi :6cool_surrender:
tặng thêm cái link sách cùng tác giả nữa nha

tiki.vn/ban-khong-tham-hoa-kinh-te-dam-chat-tai-chinh-nhat-trong-lich-su-pho-wall-p96250.htm
:2smiley_vn20:
thôi ọp nha sp.

Status
Not open for further replies.
Back