Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
mai lại đc cấp MG tháng mới rồi anh,
1h40' chiều nay cty ck đã càn quét hết tất cả các con bệnh còn ngoan cố chưa nhả MG tháng để cty chuyển trạng thái báo cáo dòng tiền tháng.
hết nói nổi các loại ngoan cố ôm hàng giữ MG nuôi hope :2004::2004:
Các NĐT hôm nay bị quét, phải mất 2 ngày mới đc cấp lại trạng thái, hey za thiệt hại đủ đường.
PR cho cặp đôi hoàn hảo 1s MSN - VIC :3D_2::3D_19:
vậy cớ tại sao ngày 31.10 MSN 74, 31.11 còn 70
tương tự VIC 45.5 còn 42.8
:106:

thì đúng thế, nhưng cũng có trước hợp cho KH o có tiền mua nợ T+2, hoặc khách hàng quá ngưỡng an toàn vẫn được là an toàn

Thì ngày cuối tháng cấm. Luật rừng là như vậy, ông nào ngoan cố thì thịt hehe
:2004:

thì đúng thế, nhưng cũng có trước hợp cho KH o có tiền mua nợ T+2, hoặc khách hàng quá ngưỡng an toàn vẫn được là an toàn

Thì ngày cuối tháng cấm. Luật rừng là như vậy, ông nào ngoan cố thì thịt hehe
Ơ, em tưởng giờ toàn T2 hết rồi.

Bác cầm tới giờ này thì lãi nhiều rồi, cứ tùy tâm thôi bác ợ. Con này em không chém được vì bọn lông mới này rất khó lường :1:
coi cái chạt, công nhận nhìn mấy cái đoạn tô màu div rsi, vãi thật anh ạ, nhìn hoa cả mắt........
nhưng xem quả vol thì cũng có thể hiểu đc thế nào là cung cầu ....:4:
hi hi, cây điển hình của fa cứng, ta không giải quyết được !. ơn giời ...!
thầy treo quả chanh lên cho anh em ngó 1 cái với :thankyou:
thầy giỡn em hoài !
tranh tả thực bây giờ ai chả có, treo gì nữa sp mí lại công nghệ sao chép tranh bi giờ đỉnh của đỉnh rồi ?!!!, giờ chuyển qua mô tả cho nó trừu tượng :10:

Last edited:
nghe các AC bàn bạc ù cả tai, em hiểu lõm bõm như này
vậy là mai lại cấp MG mới
lại đươc mua nợ tiền trả sau T2
kh quá ngưỡng an toàn lại tạm cho là an toàn
suy ra Tt có cầu nên vàng hoặc xanh nhẹ ????
note lại lần sau mấy ngày cuối tháng mà đỏ là pán sạch chờ cty ck làm thịt các nhà DT
ngoan cố .:2cool_hell_boy:

nghe các AC bàn bạc ù cả tai, em hiểu lõm bõm như này
vậy là mai lại cấp MG mới
lại đươc mua nợ tiền trả sau T2
kh quá ngưỡng an toàn lại tạm cho là an toàn
suy ra Tt có cầu nên vàng hoặc xanh nhẹ ????
note lại lần sau mấy ngày cuối tháng mà đỏ là pán sạch chờ cty ck làm thịt các nhà DT
ngoan cố .:2cool_hell_boy:

Vấn đề là hôm nay tèo mạnh. DO vậy thằng chạm ngưỡng an toàn hôm nay tuần sau lại quá mất an toàn mất rồi.....

Nếu là mình thì đã bán ngay giá 70 phiên này rồi. Nhưng "mách nước" cho người khác vụ này thì ngại lắm vì view hổng giống ai.
mà các thầy đừng ngại, cứ share quan điểm chúng em học với. nếu em ngoan cố mà chết thì ít nhất cũng được bài học tại sao mày chết. lần sau còn tránh.

Status
Not open for further replies.
Back