Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
ngó lại HCM em có lãi rồi, VC nói hay thật giảm rồi lại tăng,
phá lệ . vào một cp ruồi trên HNX, thâm chiếu
nói thêm là CP ruồi này, em chiêm nghiệm một mô hình MACD em đọc từ một bác trên VC chia sẻ 7 năm trước. nếu đúng. , thì một lần nũa sẽ ăn bằng lần. khả năng trade này, thua ít. kg may thì hoà nếu phải đợi lâu kg chịu được, còn chạy thì nhẹ nhất 30%

@tuanaka
thứ 5 trước em có báo trên này đã chú ý acm của bác. Nhưng em đã quá số mã trọng TK nên kg dám nhảy nhót. xong nó chạy ngon quá
còn con hope 90% của bác em đoán nó gần gần đấy, em sẽ theo dõi xem dự cảm của bác chính xác cỡ nào.
Nhưng theo chút kinh nghiệm may mắn thì kiểu kinh doanh ngành nghề tù mù ở HNX khi có lái thì chạy tối thiểu cũng 0.7 lần
Hope kia cũng sàn HNX vì em khoái kiểu 10%/phiên rồi :) và all in không nhảy nhót như xưa (tất nhiên lựa hàng tránh down).
Theo cách em tính thì trước có hô SHN lên 20 (02/11), nhưng tính lại nếu take profit tại 18.x là đẹp.
ACM dự lên 8.x chốt là đẹp (có thể nó phóng tới >10)
Cảm tính mãnh liệt chị nhỉ ?

Ko chị, Nam Long Group , tạm gọi là con rồng phương Nam, còn rồng đất hay rồng có cánh biết bay, thì phải đợi hồi sau mới rõ :D
À hôm qua chị có xem qua mã này nhưng thấy không hấp dẫn vì vốn hóa chênh cả nghìn tỷ so với BV. Trong khi đó hàng tồn kho có 3.000 tỷ lãi gộp 33%, tức là bán được số đó mới thu được khoảng 1.500 tỷ lãi gộp. Sau khi trừ cho phí bán hàng này nọ sợ cổ đông không còn lại bao nhiêu :1:

nói thêm là CP ruồi này, em chiêm nghiệm một mô hình MACD em đọc từ một bác trên VC chia sẻ 7 năm trước. nếu đúng. , thì một lần nũa sẽ ăn bằng lần. khả năng trade này, thua ít. kg may thì hoà nếu phải đợi lâu kg chịu được, còn chạy thì nhẹ nhất 30%
phím e dới chị ấy ơi, lệch nhịp market đói quá :8cool_cry:

Status
Not open for further replies.
Back