Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
cp này từng có gần 6 tháng giao dịch quanh 9,2-10,5 từng làm nhiều trader vc bị trĩ đấy :1cool_byebye:( cáu tiết Đại Bàng gọi là Toàn Thằng Fưn ), thế rồi nó đã chạy cũng nhẹ nhàng ko có càn lướt ko gây sốc chỉ phù hợp với các bạn ưa thích đi xe đạp .
quay đều quay đều những vòng xoay thôi
Style này năm nay mình thật sự thích

Vâng, em cũng nhận thấy style này năm nay nhưng vẫn chưa tìm được CP để dành 100% tài khoản vào đó, đóng bảng điện, tập trung vào công việc chính hiện tại cho nhẹ đầu.

Vâng, em cũng nhận thấy style này năm nay nhưng vẫn chưa tìm được CP để dành 100% tài khoản vào đó, đóng bảng điện, tập trung vào công việc chính hiện tại cho nhẹ đầu.
vậy thì lại đi tìm key word cho hàng mới, với mục tiêu cụ thể và phù hợp với size vốn giải ngân của mình để cho 2016 đc rồi đó e . :1::113:

Last edited:
Báo cáo hôm nọ, trong lúc bàn luận với @TTN và anh @wjo về đá thạch anh vẫn không quên nhiệm vụ, đã kịp xúc 1 mẻ khi BO giá 63, giờ hàng về rồi, lãi thật rồi. Xin cho chỉ thị mới :1:
Đến h này thì VCS hết các loại mây cản sét ngăn trên đầu rồi, lên đc giá bao nhiêu thì tùy vào a. Chim_non đấy nhá :18:

Status
Not open for further replies.
Back