Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
shopping mua thật nhiều đồ đẹp, nước hoa thơm vào nhé :3D_5:
cám ơn chị, rủ bạn đi ăn đồ Nhật thôi
thú thực em kg có sở thích shopping. vì em rất đơn giản và đi la cà thấy mệt cần gì em mua online nhờ khách hàng chuyển về, hoặc 1-2 năm sang cô bạn đi mua 3 -4 ngày về cả nhà dùng cả năm.
PS từ lúc em chào đã được 15 ph. no more commen
em biết các bác cũng sợ vùng 600-605 rồi nhé

cám ơn chị, rủ bạn đi ăn đồ Nhật thôi
thú thực em kg có sở thích shopping. vì em rất đơn giản và đi la cà thấy mệt cần gì em mua online nhờ khách hàng chuyển về, hoặc 1-2 năm sang cô bạn đi mua 3 -4 ngày về cả nhà dùng cả năm.
PS từ lúc em chào đã được 15 ph. no more commen
em biết các bác cũng sợ vùng 600-605 rồi nhé
Thị trường này đang tạo 1 cái cảm giác là đứng ngoài thì rất rất khó tìm điểm vào, nhưng nếu chẳng may chọn đúng hàng và đang ở trong thì nó cũng không đến nỗi ghê gớm, các thầy thấy thế nào?
cụ chim nói hộ lòng e luôn rồi này :3cool_adore:

Thị trường này đang tạo 1 cái cảm giác là đứng ngoài thì rất rất khó tìm điểm vào, nhưng nếu chẳng may chọn đúng hàng và đang ở trong thì nó cũng không đến nỗi ghê gớm, các thầy thấy thế nào?
TT này thỉnh thoảng vào mổ trộm thóc xong lại nhảy ra cũng hay hay, rất phù hợp với phogn cách chộp giật, lướt lát

thấy rất tuyệt
vì nav của mình chiến thắng đc thị trường hôm nay h này , và thấy cuộc sống luôn là những thách thức liên tục để bản thân mình cần cố gắng mỗi ngày làm việc tốt hơn hôm qua:2004:.
:1178:

Status
Not open for further replies.
Back