Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
việc doanh thu ko đổi mà chi phí bán hàng tăng 8 lần so với cùng kỳ là rất rất lạ bác ơi :6cool_surrender:
Doanh thu tổng ko đổi, nhưng cơ cấu doanh thu theo bộ phận thay đổi mạnh. Cụ thể, BDS giảm khủng, bù đắp bởi siêu thị, du lịch & giải trí, cho thuê BDS...
Chi phí tăng 8 lần thì đọc phụ lục 2, trang 66 BCTC HN, có ghi rõ là do mảng siêu thị, điện máy, thời trang... làm tăng mạnh chi phí.
Đọc lướt qua BCTC 5', tui thấy vậy đó, nhờ anh giải ngố giúp vại...:1cool_byebye:
G9!

Last edited:
Doanh thu tổng ko đổi, nhưng cơ cấu doanh thu theo bộ phận thay đổi mạnh. Cụ thể, BDS giảm khủng, bù đắp bởi siêu thị, du lịch & giải trí, cho thuê BDS...
Chi phí tăng 8 lần thì đọc phụ lục 2, trang 66 BCTC HN, có ghi rõ là do mảng siêu thị, điện máy, thời trang... làm tăng mạnh chi phí.
Đọc lướt qua BCTC 5', tui thấy vậy đó, nhờ anh giải ngố giúp vại...:1cool_byebye:
G9!
bẩu giải ngố xong lại còn g9! a đúng chả coi tôi ra thể thống gì :3cool_embarrassed:
đa tạ 5' lướt bctc của a nhé :2cool_go:

G9!
:113:

Anh Vượng làm mà các cụ cứ tính toán kiểu nhỏ lẻ như mình là khó nha. Bắt đầu từ hôm nay mình cũng được ăn ké miễn phí 2 tháng rau sạch của VINECO nhé :5smiley_vn23:
Ăn thì ăn nhưng xem VIC làm j cho mệt đầu :D

• Like
Reactions: TTN
Ăn thì ăn nhưng xem VIC làm j cho mệt đầu :D
Vãi anh Vượng, cái gì cũng hoành tráng, mỗi cái lợi ích của cổ đông là bèo bọt thôi :1:
Chắc đang mải xây dựng vương quốc riêng, nơi ấy con người từ khi sinh ra đến khi chết đi chỉ cần biết đến anh ấy là đủ rồi :welcome:

Last edited:
G9!
Chỉ nghe tây đồn chi phí mảng siêu thị đó cao là do anh đang mở rộng nhanh về quy mô nên xài cách thôn tính các siêu thị, dán nhãn của mình lên. Nhân viên thì ko tận dụng đc mấy, toàn phải tuyển mới. Do mảng siêu thị là hoàn toàn mới, chưa có quy trình chuẩn nên vừa làm vừa mò mẫm. Nhân viên áp lực nên thay như thay áo :D Được cái vốn dồi dào...

Chúc 1 ngày giao dịch thành công !

Status
Not open for further replies.
Back