Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Có phải ngẫu nhiên gọi là anh N do thái đâu. Hii, nhưng phần ngon nhất là lúc mà không ai biết đấy là đâu cả đã qua rồi.
đó chính là lúc làm lấy khối lượng
còn bi h là lúc thị trường trả giá cho aN và tất nhiên nếu mình nắm đc nó mình cũng có phần thoai,
p/s: h là lúc đi tìm những cp có vẻ đẹp tiềm ẩn để làm giàu TK cho 2016 rồi.

Nay và mai chắc là ngày quan trọng khi VNI đang đi dây 20 lại gần như trùng với mốc tâm lý cứng 600 ,nếu thủng thì chắc xấu xấu rồi,
Còn bằng dính con ma 20 lại bật lên chút thì có khi tinh thần bà con lại bình tĩnh như mới.
GT- GL
Vậy là xảy ra khả năng thứ 2 à các bác. VC lại vui vẻ hưng phấn quá.
thế có phải đợi thứ 2 confirm cái nữa cho chắc đỡ lo bull trap kg câc bác?

Vậy là xảy ra khả năng thứ 2 à các bác. VC lại vui vẻ hưng phấn quá.
thế có phải đợi thứ 2 confirm cái nữa cho chắc đỡ lo bull trap kg câc bác?
em cứ thủ sẵn plan B đề phòng
còn thì cứ lạc quan nhặt quà tặng từ Thiên địa anh hùng và vui sống tận hưởng thành quả mình làm ra.

Last edited:
còn bi h là lúc thị trường trả giá cho aN và tất nhiên nếu mình nắm đc nó mình cũng có phần thoai,
Chị cho em xin đánh giá về họ SHI, SHA với được hem ạ :)

:113::113::113:. CHuận quá mấy con cũ thì đã nói và khoe mòn chữ rồi chị nhở.
Nhưng mà e đang bí ý tưởng nặng :2::2:.

Chúc cả làng cuối tuần vui vẻ :partytime::partytime::tungxen::tungxen:.

Trên 18.7 còn 20 :2cool_go:.
- Tờ ruẩn luôn, trên 20 vữn còn 23.5...nhưng mờ chỉ cần đá tung 18.7 là tui move stoploss lên giá vốn òi, lại dôi tiền ra đi tìm em khác :21:
Ps: Một con thì FA có cửa sáng hơn nữa, nhưng TA gập gềnh; một con thì TA có cửa sáng hơn nữa, nhưng FA gập gềnh. Vại nên, tôi chẻ đôi ngáo đá ra 2 phần bằng nhau cho nó phẻ anh ạ...keke...đến giừ vẫn thấy quyết định ấy là đúng :1cool_dribble:

Anh Vượng làm mà các cụ cứ tính toán kiểu nhỏ lẻ như mình là khó nha. Bắt đầu từ hôm nay mình cũng được ăn ké miễn phí 2 tháng rau sạch của VINECO nhé :5smiley_vn23:

Status
Not open for further replies.
Back