Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Như Thầy @Cdg bảo ấy, bao giờ tiền nó lôi đầu mấy em pennies dựng đứng cả lên, thì chúng ta lại ăn ốc nhảy... kinh phết, được giống idol là niềm vui và sự sung sướng của đời tôi :1cool_look_down:
ố kê, ố kề... tặng a 1 tấm, làm gì làm tôi vs a đừng xuống chót là đc:1cool_byebye:

Chẳng qua mình không thích giao dịch nhiều chứ cảm nhận của mình là thị trường đang yếu đi rất rõ.
Em cũng thấy thế, vậy nên, style ngắn hạn em tạm chốt mấy bé Mid-cap như 3A & PGI để dôi ra ít tiền... chỉ giữ lại 3 con Vịt và mấy em hàng test chưa về (VSH & HAG). Chị TTN là FAers mà lướt sóng cũng dữ thiệt :1:

Chẳng qua mình không thích giao dịch nhiều chứ cảm nhận của mình là thị trường đang yếu đi rất rõ.
Đôi khi em thấy cũng không nên xem GD suốt, rất dễ bị cảm xúc chi phối và mất tập trung.
Chỉ biết là đỉnh khi ta ở bên kia con dốc.
View chung, đoạn này không dễ ăn nữa, kiếm được tiền từ TT nhiều khi rất dễ, giữ được mới khó.
Mai mà xanh mướt thì lại như chưa hề có cuộc chi ly nào, lại hát ca đờn phím thôi :21:.
Mỗi ngày ta chọn 1 niềm vui đi chế ơi :1cool_byebye:

Em cũng thấy thế, vậy nên, style ngắn hạn em tạm chốt mấy bé Mid-cap như 3A & PGI để dôi ra ít tiền... chỉ giữ lại 3 con Vịt và mấy em hàng test chưa về (VSH & HAG). Chị TTN là FAers mà lướt sóng cũng dữ thiệt :1:
Đang cố gắng giao dịch ít nhất có thể đây Cào ơi. Mệt rồi, chán rồi....

Status
Not open for further replies.
Back