Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
lúc thì vo ve vo ve ... khi lại khứa khứa , khóc mếu cười khà chả bít đâu mà lần :24:
đúng là tư duy như bỉm í , ướt lại thay :21:
:24:

Câu nguyên văn của tây hay dã man, mình cũng câu tương đương nhưng yếu thế hơn thể hiện văn hóa chấp nhận, bảo thủ, "miệng quan, trôn trẻ" biết mà không dám thay, hoặc không tự thay, rồi không thay nổi... nó mới khổ

Em liều mạng ý mà Thầy, SYS cùi bảo sọc thì em sọc, sai lại quăng dép mà chạy...khứa khứa...
:cute_smiley38: đại đa số cổ nằm trong tay cổ đông lớn, có chia giấy bao giờ đâu, các anh ý làm gì thì làm, thầy chấp hết các thể loại thế thật bái phục...
Thị trường mình không thay được, chứ sys thì cũng như bỉm ý mờ...

:cute_smiley38: đại đa số cổ nằm trong tay cổ đông lớn, có chia giấy bao giờ đâu, các anh ý làm gì thì làm, thầy chấp hết các thể loại thế thật bái phục...
Thị trường mình không thay được, chứ sys thì cũng như bỉm ý mờ...
Em bị bệnh điếc không sợ súng thầy ợ...cứ chuông reo là bắn thôi...kệ xung quanh nói gì...thế nên mãi vẫn nghèo :1cool_byebye:
Ps: Em đang cố gắng thêm mấy cái biến nữa vào sys, nhưng mà mới ở dạng demo, chưa có áp vào real được...thế nên vẫn gọi là sys cùi :20:

:24:

Câu nguyên văn của tây hay dã man, mình cũng câu tương đương nhưng yếu thế hơn thể hiện văn hóa chấp nhận, bảo thủ, "miệng quan, trôn trẻ" biết mà không dám thay, hoặc không tự thay, rồi không thay nổi... nó mới khổ
yeah, hôm nay FPT mà đóng đc giá 52 thì mình sẽ cảm thấy đc an ủi khi nghĩ về em SVC của @Cdg thứ 5 tuần trước :105:

Em cần Vịt vượt 48 chứ tài sản quốc gia chả phải nghĩ kiểu gì đã có mấy ảnh của SCIC lo :1cool_look_down:
chị dùng thủ đoạn nên chị muốn san phẳng tỷ lệ với e cho bõ ghét
chứ mấy anh SCIC tham ăn, béo bự, lười biếng chỉ ngón tay chém ró thì I don't care. :3D_41::3D_40:

Status
Not open for further replies.
Back