Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác biết trước một sự việc là lợi thế để đề phòng để hành động nhanh và rất khoát hơn chứ không phải để hành động trước. Mọi sự biến đổi không ngừng đôi khi nhanh mà hóa chậm. Ví dụ với JVC thì mỗi vợ chủ tịch kiêm nhân viên chạy kịp vẫn không nhanh bằng anh Chimnon, bác Blue và Thầy Cào nhìn chart.
May thôi thầy ơi, không may thì giờ này còn ở đây mà bi bô được ư :114:

Bác biết trước một sự việc là lợi thế để đề phòng để hành động nhanh và rất khoát hơn chứ không phải để hành động trước. Mọi sự biến đổi không ngừng đôi khi nhanh mà hóa chậm. Ví dụ với JVC thì mỗi vợ chủ tịch kiêm nhân viên chạy kịp vẫn không nhanh bằng anh Chimnon, bác Blue và Thầy Cào nhìn chart.
Em bán 25.000 ở giá 20.2.Quá đau cho 1 cuộc tình.

ngày sương giáng thầy ợ!
Thầy Cào làm 1 mớ từ 7/10 - 23/10 khiếp thật...:21::113:
Lại oan cho em quá, em làm được mớ gì đâu, size bé tẹo như cái móng tay thôi...con nào lãi nhiều thì size bé tẹo, con nào cắt lỗ thì size to đùng...:20:...kết quả là NAV âm liên tục, lên này làm anh hùng bàn phím cho đỡ xì trét...hay còn gọi là Thánh Chém thầy ợ !

Lại oan cho em quá, em làm được mớ gì đâu, size bé tẹo như cái móng tay thôi...con nào lãi nhiều thì size bé tẹo, con nào cắt lỗ thì size to đùng...:20:
Có lợi nhuận cũng phải trân trọng nó thể hiện bằng cách không chối bỏ thì cô mới thương tiếp nghe chưa. Nhìn anh @chim_non bi bô suốt nên toàn gặp may :24:

Đợt đấy JVC BO nhưng khối lượng hơi lạ em có hỏi lão cào :))). sau cũng may thoát đc giá 22.1 lãi 1 tẹo mới kinh :109::109:
Anh lại nêu tôi lên để đập phỏng? Xin anh tha mạng :2:
Tôi đã nhiều lần khẳng định, tất cả là nhờ may mắn, và do Thánh chứng phù hộ mà thôi !!! Đợt đấy tôi follow anh chim với anh Blue, khúc sau có xui thần tượng @HatienVF lao vào, nhưng tôi ko theo...vì nghe trong gió, có tiếng thì thầm, VOL to vãi ái...nên thôi (sau này nhớ lại, mới ngẫm ra là Thánh chứng nhắc khéo...hú hồn).:18:
Không nhớ rõ đợt đó thần tượng @HatienVF thế nào? Mời anh phát biểu cảm nghĩ ạ!

Lại oan cho em quá, em làm được mớ gì đâu, size bé tẹo như cái móng tay thôi...con nào lãi nhiều thì size bé tẹo, con nào cắt lỗ thì size to đùng...:20:...kết quả là NAV âm liên tục, lên này làm anh hùng bàn phím cho đỡ xì trét...hay còn gọi là Thánh Chém thầy ợ !
Thì đôi khi tưởng làm cho người loạn, vào một hôm mệt mỏi mình lại loạn trước :21:
Lâu lâu không thấy khắc tinh sát thủ của anh Chimnon - khứa khứa

Status
Not open for further replies.
Back