Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đừng lo, hôm gì cụ chém SVC nó vẫn lên từ 29.7 đới:1cool_look_down: chém là việc của chém thị trường quyết định hết
Lúc mua SVC là em tự nhủ sẽ giữ nó mãi đấy, thế mà sau đó thấy tụi nó làm ăn bậy quá mình phải chạy.
SVC có nhiều lợi thế BV cao,giá trị đất đai chưa tính vào BV cũng lớn,ngành nghề đang ở giai đoạn đầu của tăng trưởng....phải mỗi tội tham nhũng

PVI là một con bảo hiểm có BV cao nhất, làm ăn không thua kém bọn kia, trong khi giá lại rẻ nhất thế mà mình cứ mãi không quyết được vì cái hiệu quả chung của toàn ngành không hấp dẫn.
Nhìn cái chart, điểm nổ ngày 20/10, đúng ngày phụ nữ Việt Nam chị ạ! Lệnh 60k hốt giá 20.6 trong một nốt nhạc trong lúc bên mua đang lèo tèo, thế là em nó trên đường quay về BV luôn :1:

Lúc mua SVC là em tự nhủ sẽ giữ nó mãi đấy, thế mà sau đó thấy tụi nó làm ăn bậy quá mình phải chạy.
SVC có nhiều lợi thế BV cao,giá trị đất đai chưa tính vào BV cũng lớn,ngành nghề đang ở giai đoạn đầu của tăng trưởng....phải mỗi tội tham nhũng
Bác biết trước một sự việc là lợi thế để đề phòng để hành động nhanh và rất khoát hơn chứ không phải để hành động trước. Mọi sự biến đổi không ngừng đôi khi nhanh mà hóa chậm. Ví dụ với JVC thì mỗi vợ chủ tịch kiêm nhân viên chạy kịp vẫn không nhanh bằng anh Chimnon, bác Blue và Thầy Cào nhìn chart.

Status
Not open for further replies.
Back