Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thằng phò API hôm nay lại vượt đỉnh 12 dù nó rất hay ngược pha với VNI. Em sút tạm 1/2 giá 12.4 rồi. BO của nó có thể không đểu do có ADX hỗ trợ, tuy nhiên khối lượng lại đẹp như mơ nên e phắn. Mai củ rình phắn nốt phần còn lại

Đang có mốt núp đống rơm và chỉ có đờn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau, em thông cảm :21:, nav có ổn ko em sao nghe giọng bùn thế :1:
lúc nào em chả vậy chị Bò, tại ngại bật mấy cái icon nên kg thấy độ từng bừng nhảy múa như các bác .lỗ cũng như lãi lúc nào cũng bình bình vậy thôi
3 thằng tỉ trọng chủ yếu là Hoa cỏ, vip đều tăng mạnh , TK đầu toi cũng tăng đều, thế tạm ổn chị ạ
2 thằng râu ria khác cũng tăng tí ti. mỗi con lợn éc éc là hoà
mà sao đợt này em phá lệ danh mục hơi đông .phạm luật

lúc nào em chả vậy chị Bò, tại ngại bật mấy cái icon nên kg thấy độ từng bừng nhảy múa như các bác .lỗ cũng như lãi lúc nào cũng bình bình vậy thôi
3 thằng tỉ trọng chủ yếu là Hoa cỏ, vip đều tăng mạnh , TK đầu toi cũng tăng đều, thế tạm ổn chị ạ
2 thằng râu ria khác cũng tăng tí ti. mỗi con lợn éc éc là hoà
mà sao đợt này em phá lệ danh mục hơi đông .phạm luật
Ko ngờ đậu trên ma200 thặc em ạ :21: vol khỏe , có sao đâu em phạm luật chút xíu vữn ok mà :113: chị em mình quánh chứng ko lỗ lòi là giỏi rồi :yahoo_108:

Vì nó ngược nên sức mạnh của nó không thể bằng thuận được. Nước mắt chỉ chảy xuôi, ông bà dạy vậy rồi, hị hị
Chưa chắc đâu nhé bác :1:
VNI hôm nay làm cây nến đẹp + vol tốt + Mắc kẹt breadth tốt BO ra khỏi cái hộp 556-574 mà VNI dao động từ 27 Aug tới nay. BBs sau khi co lại hẹp hơn 69% so với bình thường đã bắt đầu khe khẽ bung lên trên rồi :1:
Ngày mai có thể có retest nhưng đừng vội mà sọc nghen bác :1:

Chưa chắc đâu nhé bác :1:
VNI hôm nay làm cây nến đẹp + vol tốt + Mắc kẹt breadth tốt BO ra khỏi cái hộp 556-574 mà VNI dao động từ 27 Aug tới nay. BBs bắt đầu khe khẽ bung rồi :1:
Ngày mai có thể có retest nhưng đừng vội mà sọc nghen bác :1:
Rất thích những lời quyết đoán như này, dù tôi sai vẫn thấy hài lòng :1:

Status
Not open for further replies.
Back