Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Im lặng như tờ là lại canh mua/bán rồi. Mà phần lớn là canh mua ở thời điểm này, hi hi...
Sáng có bác Anna thông báo cho anh em biết là đã tất toán TK.Colaido thì nghỉ từ hôm trước.Đại cao thủ gác kiếm thì chúng em có nên ra gió không bác?

Chào ACE. cac bác chắc đang dán mắt vào bảng, tay đặt lên phím sẵn sàng hay sao mà 15 phút kg có new com nào vậy?Chúc ACE tuần này trade hiệu quả
Hôm nay đang manh nha 1 con sóng, hy vọng giữ thế này đến hết phiên thì ổn.
2 tuần nay VNI giữ nguyên xu hướng đuối về cuối phiên . hiện giờ GD đã tích cực hơn. nếu cuối giờ vẫn giữ được xanh thế này thì khả năng cao xu hướng đã bị phá vỡ

Sáng có bác Anna thông báo cho anh em biết là đã tất toán TK.Colaido thì nghỉ từ hôm trước.Đại cao thủ gác kiếm thì chúng em có nên ra gió không bác?
chỉ là theo dự đoán tương lai cả thôi mà chị, làm gì có ai đúng tất
Cô lái hồi tháng 5 cũng dự sóng muộn 2 ngày đó thôi. có cái là cô ấy xử lý được nhờ kỹ thuật nhồi MG
em cũng thích cách trade bình tĩnh như bác Chim. nhạc gì cũng nhảy được.
TT thế này chưa quá xấu, vẫn có những cp cho kết quả trade tốt.
mỗi tội kém như bọn em chả nhận ra thôi:102:

Sao phải sợ chỉ là phải xem xét kỹ thôi. Em thấy ổn đấy. Phiên hôm nay là phiên ổn nhất về dòng tiền trong 10 phiên giao dịch vừa qua. Cao thủ cũng có lúc sai mà, hi hi

Status
Not open for further replies.
Back