Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nhớ xem phiên bản gốc tiếng Anh + subtitle English nhé, nếu thuyết minh tiếng việt thì hỏng 30% rồi vì chỉ có thế mới thấy hết cái hay của câu thoại và lời bài hát.
Em bật cho nó xem thôi,vì anh đã duyệt rồi mà :10:
Hôm nọ em chết cười với thằng nhóc nhà em:Nó gặp giáo viên của nó ở sảnh T1,nó đến bắt tay rồi chỉ vào chị nó: Sister me :24::24::24:

hi hi chào ACE, hôm nay mọi ngừoi có hài lòng kg ạ?
cuối giờ xem kết quả vẽ chart thì vẫn gạch đầu dòng và dấu +
cứ thế này thêm khúc nữa khúc bung ra thì ghê phải biết, mỗi tội chả biết trên hay dưới
may quá, bệnh nghiện em chưa nặng. còn chữa đươc
pai pai

Chúc thế này là không hiểu gì về Sữa và Mèo rồi.Thà nhịn ăn để xinh đẹp nhé :21:
Chị hiểu nhầm em rồi. em chả bao giờ nhịn ăn cả. chỉ là ăn uống điều độ, khoa học + vận động chút sao cho mình kg phải tốn thêm tiền up size quần áo.
phụ nữ kg nên nhin ăn, nhất là tinh bột như cơm gạo. Nhiều chị em sợ béo cứ nhịn kg ăn cơm xong lại đến gặp bác sĩ hỏi sao lãnh cảm:1:

Được tối nào hay tối ý đã:24:

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
Mình đi chơi với tình yêu của mình đây, hẹn quay lại gặp mọi người vào tháng 11 nha
GT & GL
:2004::3D_25::3D_25:

p/s: tháng 10 này mình trông cậy cả vào a Dát đó ạ :1:. :cute_smiley7::green26:
Qùa sinh nhật tặng trước nè, đợi đúng ngày mới đc mở đọc nha
mua-qua-tang-sinh-nhat-noi-bat-su-quan-tam-dac-biet-den-chang.jpg

Last edited:
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
Mình đi chơi với tình yêu của mình đây, hẹn quay lại gặp mọi người vào tháng 11 nha
GT & GL
:2004::3D_25::3D_25:

p/s: tháng 10 này mình trông cậy cả vào a Dát đó ạ :1:. :cute_smiley7::green26:
Qùa sinh nhật tặng trước nè, đợi đúng ngày mới đc mở đọc nha
mua-qua-tang-sinh-nhat-noi-bat-su-quan-tam-dac-biet-den-chang.jpg
thanks chị, mà chị tặng cái gì cứ y như bộ bài tây ấy nhể :6cool_surrender:, khuyến khích th em gamlble mạnh vào phỏng:6cool_sure:

Status
Not open for further replies.
Back