Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tiếc cho các thầy ... mà cũng tiếc cho em, éo được hóng các thầy kèn sáo với nhau:1cool_dribble:
Mình cũng nao nao nhớ thuở nào uống chè hoa cúc xem tranh bình thị trường, nhưng thực ra ngày hôm nay chúng ta đã khôn lớn hơn và cũng theo đuổi các mục tiêu khác nhau nên nếu có chia sẻ chỉ có thêm góc nhìn tổng quan và lưu đồ dòng tiền đang in/out ttck vn.
P/s: phố wall đang đợi chờ thời điểm 1/10 để đưa Chị Na vào round2 tại sao chúng ta phải mạo hiểm với đồng tiền khó nhọc của mình.

Mình cũng nao nao nhớ thuở nào uống chè hoa cúc xem tranh bình thị trường, nhưng thực ra ngày hôm nay chúng ta đã khôn lớn hơn và cũng theo đuổi các mục tiêu khác nhau nên nếu có chia sẻ chỉ có thêm góc nhìn tổng quan và lưu đồ dòng tiền đang in/out ttck vn.
P/s: phố wall đang đợi chờ thời điểm 1/10 để đưa Chị Na vào round2 tại sao chúng ta phải mạo hiểm với đồng tiền khó nhọc của mình.
2 anh tự do, tự tại khác anh Newbieckvn chị ơi, rất khoái nhau mà ngồi than cô độc:4smiley_vn19:

sư phụ @Cdg réo anh Táo nãy giờ hỏi xem tháng tốt xấu ra sao kìa, a vào trọng tâm đi; để ý e là gì, e đang nổi hứng bánh xèo mà :21:
anh không biết Bò sữa đang nhờ anh Táo xem tử vi rồi, nói là nhờ anh Táo xem cho Bò Sữa có vào vận tháng này k, chứ có phải chung chung cho tất cả mọi người đâu

Em tắt máy rồi lại phải bật lại để giải thích vụ ls thấp.Ở đây hoàn toàn minh bạch nằm trong chiến lược thu hút khách hàng để phục vụ mục đích lâu dài,chứ không mọi người lại hiểu lầm bạn bè em.Chúng nó lương bổng tốt,có ăn chắc cũng thiên hạ tự cúng không cần phải làm gì tổn hại đến uy tín và danh dự đâu.

Chị đã đọc hết và chị thấy ko có vấn đề gì , e ko cần phải say SR ai ở đây cả. Quan điểm của e, em đưa ra và e có thể thu về
e del vì thấy cuộc tranh luận sẽ ko đi đến đâu vì 2 bên ko hiểu nhau
Lần trước e del bài, a Ghost nhắc là phải dọn dẹp 4r gì gì đó nên e sry các mod là thế. :D

Status
Not open for further replies.
Back