Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@bò sữa ơi: tạm hết nhịp ăn theo chốt NAV quý rồi.
31/10 BC hết năm tài chính đc của mấy bạn béo bụng xá xệ ( giống Dát phảy phảy ) thì chưa có thêm tin hiệu gì vui trên chợ Việt mình.
mình lăn tăn gì vài con ốc nho nhỏ , nên lần này chị đặc biệt nưu í e khâu nghỉ ngơi thư giãn chờ anh Cdg với Dát thu tiền gói mùa thu và thẩm du hàng hóa cho mùa vụ quý 4 đã nha. :18:
Đừng bùn, mình xinh là mình đc iu là hàng hóa cp sẽ chạy theo mình thoai :21:

Last edited:
@bò sữa ơi: tạm hết nhịp ăn theo chốt NAV quý rồi.
31/10 BC hết năm tài chính đc của mấy bạn béo bụng xá xệ ( giống Dát phảy phảy ) thì chưa có thêm tin hiệu gì vui trên chợ Việt mình.
mình lăn tăn gì vài con ốc nho nhỏ , nên lần này chị đặc biệt nưu í e khâu nghỉ ngơi thư giãn chờ anh Cdg với Dát thu tiền gói mùa thu và thẩm du hàng hóa cho mùa vụ quý 4 đã nha. :18:
Đừng bùn, mình xinh là mình đc iu là hàng hóa cp sẽ chạy theo mình thoai :21:
yes madam :3D_12:

yes madam :3D_12:

Chúc các chị e gái VC có 1 cuối tuần vui vẻ cùng gia đình bên ánh trăng rằm.

@TuanMinh lại có điểm giống lão Mo này:21:
Em bẩu zồi càng ngày càng giống, hôm trước nổi lên hô sập với cả sọt búa xua.
Vài bữa nổi lên bảo anh em mình là bữa nay tôi chán chứng rồi éo có gì vui nữa cho xem :21:
@Cdg, lại thế nữa à Thầy ơi...phải công nhận, trôi nổi trên mấy cái chợ chứng online, em thấy hợp gu với cái lão ấy nhất...nhưng tiếc là cả hai đều tưng cà tưng...éo ngồi lại với nhau gãy đàn thổi sáo được...:6cool_beat_shot:
@TuanMinh, sao đoán hay thế, dạo này có cảm giác chán chứng thiệt...nhìn nó bò chậm như con Rùa già... bởi vậy, đang đắn đo quay thêm FX, hai tay hai kiếm hay không? Mợ đời, thế éo nào lại quy vào bất hợp pháp...mà tôi thì lại không thích phạm pháp...:6cool_ah:

Chúc các chị e gái VC có 1 cuối tuần vui vẻ cùng gia đình bên ánh trăng rằm.

Nhớ Trung Thu ngày bé năm nào cũng được 1 bộ bánh con heo ko xinh bằng như thế này nhưng yêu lắm, chỉ để ngắm thôi chứ ko dám ăn :12:
Em chúc cô lái và mọi người cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc và ấm áp bên người thân của mình.
Tết Đoàn Viên theo người Hoa nè :1:

Ở đây ai cũng là anh hết mà :1cool_byebye:
Đính chính là ko cóa ELC :20: phím cho sữa 1 con khác đi:1smiley_vn24:
Theo nghề hóng thì trên này anh Dash đang đỏ nên đủ trình bao lãi cứ nhằm anh ý mà hỏi. Tình hình chung theo hóng hớt chị Cỏ đi nghỉ, anh Chim bảo múa gậy trong bị, 68 chao tay, anh Sam lặn, anh Blue bẩu hàng vẫn đỏ, anh Bokho, với thầy Buu, TM sang vf tám ... anh cùng nghề like dạo HT cũng chán chả buồm like nữa thì hiểu rồi đơi a... Nếu nghiện quá học anh Rùa cứ thấy tiền đi đâu là nhắm mắt đè nén sợ hãi nhảy vô với cơ số nhỏ oánh T+ và không dc tham hơn voi... lúc này trường phái Càocao hợp nhất ... theo thống kê anh Rùa chỉ thua mỗi em DHG còn lại không thua... cái quan trong nhat là tháng này có đỏ không thì hỏi anh Táo Thổ ...:1::1:

Last edited:
@Cdg, lại thế nữa à Thầy ơi...phải công nhận, trôi nổi trên mấy cái chợ chứng online, em thấy hợp gu với cái lão ấy nhất...nhưng tiếc là cả hai đều tưng cà tưng...éo ngồi lại với nhau gãy đàn thổi sáo được...:6cool_beat_shot:
@TuanMinh, sao đoán hay thế, dạo này có cảm giác chán chứng thiệt...nhìn nó bò chậm như con Rùa già... bởi vậy, đang đắn đo quay thêm FX, hai tay hai kiếm hay không? Mợ đời, thế éo nào lại quy vào bất hợp pháp...mà tôi thì lại không thích phạm pháp...:6cool_ah:
Tiếc cho các thầy ... mà cũng tiếc cho em, éo được hóng các thầy kèn sáo với nhau:1cool_dribble:

Theo nghề hóng thì trên này anh Dash đang đỏ nên đủ trình bao lãi cứ nhằm anh ý mà hỏi. Tình hình chung theo hóng hớt chị Cỏ đi nghỉ, anh Chim bảo múa gậy trong bị, 68 chao tay, anh Sam lặn, anh Blue bẩu hàng vẫn đỏ, anh Bokho, với thaayf Buu, TM sang vf tám ... anh cùng nghề like dạo HT cũng chán chả buồm like nữa thì hiểu rồi đơi a... Nếu nghiện quá học anh Rùa cứ thấy tiền đi đâu là nhắm mắt đè nén sợ hãi nhảy vô với cơ số nhỏ oánh T+ và không dc tham hơn voi... lúc này trường phái Càocao hợp nhất ... theo thống kê anh Rùa chỉ thua mỗi em DHG còn lại không thua... cái quan trong nhat là tháng này có đỏ không thì hỏi anh Táo Thổ ...:1::1:
Thôi để típ tục hành nghề....like dạo và lo chiện chính của mình vậy cho chắc ăn :21: :3D_12: tặng bông cho người nhiệt tình hướng dẫn nhé ! :2cool_go:

Theo nghề hóng thì trên này anh Dash đang đỏ nên đủ trình bao lãi cứ nhằm anh ý mà hỏi. Tình hình chung theo hóng hớt chị Cỏ đi nghỉ, anh Chim bảo múa gậy trong bị, 68 chao tay, anh Sam lặn, anh Blue bẩu hàng vẫn đỏ, anh Bokho, với thầy Buu, TM sang vf tám ... anh cùng nghề like dạo HT cũng chán chả buồm like nữa thì hiểu rồi đơi a... Nếu nghiện quá học anh Rùa cứ thấy tiền đi đâu là nhắm mắt đè nén sợ hãi nhảy vô với cơ số nhỏ oánh T+ và không dc tham hơn voi... lúc này trường phái Càocao hợp nhất ... theo thống kê anh Rùa chỉ thua mỗi em DHG còn lại không thua... cái quan trong nhat là tháng này có đỏ không thì hỏi anh Táo Thổ ...:1::1:
đọc cứ như cẩm nang của Ngọa Long :3cool_adore:; bí cấp thế này mà sư phụ huỵch tẹch cả ra thế là thế nào:1cool_choler:

Sao ko thấy tên cầy tơ @Cdg trong này nhẩy? :1cool_byebye:

đọc cứ như cẩm nang của Ngọa Long :3cool_adore:; bí cấp thế này mà sư phụ huỵch tẹch cả ra thế là thế nào:1cool_choler:
Đi hóng mà sư phu. Nói dễ làm khó, có gì nói đới có sài dc không còn tuỳ tay
vd: thầy Rùa, dính em DHG giá 74-78 nếu lý do nào đó trong một thời điểm đẹp giời nào đó k cắt ngay tỉ dụ như là nghĩ hàng Dược phòng thủ đợi thêm tí nữa hay chấp nhận trả thị trường 10% :10: thì bao nhiêu con đúng chắc bù không nổi. hay như em Bíp chỉ tham thêm 1 ce vì nghĩ etf còn phải múc cho đủ cơ số thì 7 em đúng kia cũng chưa chắc bủ vào. :10:
Thế mới bẩu quan trọng nhất nhờ anh Táo xem cho tháng này có đỏ không nếu đỏ theo anh Dash đang đỏ bao lãi thì cơ thua chắc ít lắm:1cool_byebye:
trước đây rình anh Tican mua xong rồi anh ý bán mới vào kiểu gì cũng có chén lúc đang son là gì:1cool_look_down:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back