Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nếu VN nâng LS cơ bản lên thì sao?
Công cụ này từ lâu nay ko còn hữu dụng rồi anh Chim ợ. Vả lại, thời điểm này thanh khoản ổn nên dùng lãi suất cơ bản để điều chỉnh là ko cần thiết. Em định viết bài chú giải về mục này ở thớt tìm hiểu về các công cụ của NHNN nhưng mấy hôm nay bận quá.

Giờ bò chỉ cần quơ nhẹ đôi sừng thì vớ vẫn lòi mắt gấu ra đấy. Hic, cho em tự kỷ tí vì biình thường ướt bỉm vầy là em không nhìn bãng điện rồi
Em không phải Bò, nhưng điều kiện hiện giờ phải biết "biến đau thương thành sức mạnh" :2cool_beated:
Cố gắng chịu đòn, chờ thời cơ phản công, bao giờ chịu hết thấu thì xuôi tay thôi :4:

Anh cánh thiên thần ơi hôm nay em mua thêm hơi nhiều mà anh cứ dọa em là sao nhỉ!:10:
Anh tài năng sao e dám dọa ... e phat biểu cảm nghĩ dựa trên quan điểm 1 nhà đầu tư gà con ... trend thế này thì ngủ cho khỏe :D Múa may làm gì cho mất sức ... còn tài năng thì vẫn cứ ăn trong mọi thể loại thi trường :D
TT kiểu này co lại thì sao ... ai mua lên cho mà chốt lãi :D nói chung TT éo có cửa tăng nên ngủ :D Nhìn volume thì cơn mưa này không phải ngắn đâu ... mưa đến tết âm lịch luôn :D

Anh tài năng sao e dám dọa ... e phat biểu cảm nghĩ dựa trên quan điểm 1 nhà đầu tư gà con ... trend thế này thì ngủ cho khỏe :D Múa may làm gì cho mất sức ... còn tài năng thì vẫn cứ ăn trong mọi thể loại thi trường :D
Thị trường hoảng loạn bà con sẽ lộ ra nhiều sơ hở, đối với anh những lúc này là những lúc an toàn hơn những lúc tin chắc mua là có xèng!

Em thì thấy rằng dòng P không hấp dẫn nữa. Đà giảm có thể dừng, nhưng tăng trưởng còn lâu lắm.
Sắp tới là câu chuyện của những cụ rùa ì ạch, không thích hợp kiểu vụt roi của chị rồi :1:
chị ko quan tâm giá mua/bán của 2 cp - vì chị ko có kế hoạch entry vào 2 mã này trong giai đoạn này;
chị quan tâm đến tín hiệu tích cực do bộ đôi PVD - GAS khi nó đồng thanh FL.

Thị trường hoảng loạn bà con sẽ lộ ra nhiều sơ hở, đối với anh những lúc này là những lúc an toàn hơn những lúc tin chắc mua là có xèng!
Chọn hàng là nguyên tắc sống còn lúc này ... không phải ai cũng làm được , e trade cũng đủ lâu mà chưa bao giờ tự tin về khả năng chọn hàng :D

Status
Not open for further replies.
Back