Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
:21: Thầy hay quá chúc mừng thầy. Nhưng cậy son cũng nguy hiểm
Thì hôm qua em đã bảo với ông cụ @bigsan roài, lúc sướng nhất cũng là lúc nguy hiểm nhất...vừa cạp...vừa ngửi mùi trong gió, vừa đảo mắt ngó nghiêng...thấy bầy thú kia đứng dậy...là phải cửn thựn.
Ps: Hôm qua em đã xin phép anh Linh chém bão roài, kẹp hàng T3 chưa có về, chưa bít thành công hay thành quạ...:2cool_burn_joss_stick:

Thì hôm qua em đã bảo với ông cụ @bigsan roài, lúc sướng nhất cũng là lúc nguy hiểm nhất...vừa cạp...vừa ngửi mùi trong gió, vừa đảo mắt ngó nghiêng...thấy bầy thú kia đứng dậy...là phải cửn thựn.
Ps: Hôm qua em đã xin phép anh Linh chém bão roài, kẹp hàng T3 chưa có về, chưa bít thành công hay thành quạ...:2cool_burn_joss_stick:
Hơ, tui cũng oai phết nhở :21:

Mình nghĩ là chưa có cơ sở để nâng LS cơ bản, lạm phát thấp, tỷ giá đã phá nên áp lực hút tiền của NHNN đã giảm. với lại muc tiêu 2015 của NHNN là giảm ls cơ bản thêm 1%.
E thấy đang có tín hiệu này ... nhưng quan điểm cá nhân e thì lại muốn giảm LS cơ bản :D cho vay dài hạn cá nhân chỉ nên loanh quanh 5%/năm :D Thằng nào zoombie thì đào hố chôn tập thể ... BDS cứ về giá trị thật thì nhà nước và nhân dân đều có lợi ... thằng nào vỡ môm kệ cmn :D

chưa, giá mua GAS của mình ko phải hôm nay,
nhưng PVD mà FL thì lại là chuyện ngoại trừ MUA/Bán mà đó là 1 tín hiệu tốt theo Indi của mình
Em thì thấy rằng dòng P không hấp dẫn nữa. Đà giảm có thể dừng, nhưng tăng trưởng còn lâu lắm.
Sắp tới là câu chuyện của những cụ rùa ì ạch, không thích hợp kiểu vụt roi của chị rồi :1:

Status
Not open for further replies.
Back