Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
2010 có chứ sao lại ko, ngày đó VC có mình với LucaTony xơi PVA và 3A từ đầu đến cuối
bà chị rành rẽ quá, chắc hồi xưa cũng ăn đậm vụ PVA:3smiley_vn3:
Ôi thế là ăn hết tiền của tôi rồi.
Chị vào web PVA-ĐHCĐ 2010 là có em ngồi bàn đầu tiên cùng với anh TRiều CT.PVA và anh Vinh-TGĐ SHS lúc đó.

TK mình luôn rất cân bằng, và sẵn sàng cho mọi tình huống và thời tiết. Việc lên hay xuống là theo kế hoạch, không theo hô hào, khích bác hay dọa đâu, bác khỏi lo :21:
Không em làm gì dám dọa hay khích bác, em đang bám càng bác huyệt liệt đây mà, em mở bổ sung thêm tài khoản bé , bác khi nào mua hay bán xong inbox cho em để em dùng tài khoản đấy active theo để kiếm tý cháo nhé:D.
PS : Em nói thật đấy nhé chứ ko đá đểu gì đâu đấy :(

• Like
Reactions: Cdg
Ôi thế là ăn hết tiền của tôi rồi.
Chị vào web PVA-ĐHCĐ 2010 là có em ngồi bàn đầu tiên cùng với anh TRiều CT.PVA và anh Vinh-TGĐ SHS lúc đó.
Em nhớ hồi đấy DVC bên thăng long chết thảm vụ này sau phải kim thiền thoát xác sang MBS:D

• Like
Reactions: Cdg
chất lượng là ....có profit! chuẩn như lê d uẩn hiiiiiii
như vậy phải hiểu theo hai hướng:
+ giá trị: cảnh báo coi trừng trúng...Oxx, S96, sbs... sẽ bị xuống ấp cơm
+ đầu cơ: sẽ có T+o, như vậy có thể 1s trước anh lời 1s sau anh lõm
KHông còn tình tạng nửa nạc nửa mỡ ..No tear hiiiiiiiii
NB; nhưng hàm ý sâu sa là nói với mấy thằng đệ tiền ít mà đòi làm đại ca...là bọn mày nếu định làm mặt mẹt thì chết dáng chịu ..bi giờ anh mời mấy thằng lông to vào rùi, anh ..khó bênh chú như với bọn traders :4::4::4:
Cảm ơn Thiết huynh!
Lãnh đạo đã có ý thế, có khi nhập Ho vào Ha nhanh hơn dự định :1cool_byebye:

Đầu giờ chốt ASM 10.4, vừa bán xong nó kéo ầm ầm lên 10.8 tiếc ngẩn ngơ, rồi nó lại úp sọt về gần sàn... Đúng là chơi hàng high beta cảm giác mạnh thật, biết đủ là đủ chần chừ là dính chấu...

Sent from my iPhone using Tapatalk

Em nhớ hồi đấy DVC bên thăng long chết thảm vụ này sau phải kim thiền thoát xác sang MBS:D
Mình ko rõ là chết vụ nào.Nhưng vào thời điểm 2009-2010 TLs có hội nhghị tri ân khách hàng toàn quốc,tổ chức tại HN rất hoành tráng,lúc đó Ngọc-TGĐ,TS.Ng Trọng Nghĩa hô hào PVA lên 180.000đ.Thực ra,cũng khó trách ai được, lúc đó TT đang bùng nổ,chẳng hạn như PVX -rất nhiều tổ chức trong đó có cả MBF,D.C mua giá 35.000đ...
Cho nên mình nói các chiêu trò trong TT của các bạn ấy sẽ trả nghiệp thôi,nếu cứ tiếp tục...nghiệp chứng!
Mình chỉ tin mọi sự sẽ tốt đẹp khi ta làm việc gì có lợi cho người và cũng có lợi cho mình thôi.

Mình ko rõ là chết vụ nào.Nhưng vào thời điểm 2009-2010 TLs có hội nhghị tri ân khách hàng toàn quốc,tổ chức tại HN rất hoành tráng,lúc đó Ngọc-TGĐ,TS.Ng Trọng Nghĩa hô hào PVA lên 180.000đ.Thực ra,cũng khó trách ai được, lúc đó TT đang bùng nổ,chẳng hạn như PVX -rất nhiều tổ chức trong đó có cả MBF,D.C mua giá 35.000đ...
Cho nên mình nói các chiêu trò trong TT của các bạn ấy sẽ trả nghiệp thôi,nếu cứ tiếp tục...nghiệp chứng!
Mình chỉ tin mọi sự sẽ tốt đẹp khi ta làm việc gì có lợi cho người và cũng có lợi cho mình thôi.
2010 đỉnh cao của TLs, với nhiều chiêu trò vui từ 3A , PVA, SDH, STL. DRC...
một nhóm trèo lên đỉnh cao như a.Ngọc, QMH...; một nhóm rơi xuống vực sâu mất nhiều năm mới lây lại đc .... cũng có ng ra đi là từ bỏ lun.

Khi cú DCB lên hết lực, tự khắc bên sell có thêm lực lượng và sức mạnh (ss+cắt lỗ+tp muộn), cá ăn mồi nhiều quá đẫy bụng là phải chìm. Ý mình nói trọng lực là ở chỗ đó @Linh giáo đầu ơi.
Cú DCB này sẽ xảy ra nếu hôm nay nến đóng cửa là đỏ loẹt là khá mệt mỏi cho các bác đang mắc võng trên cao nguyên lộng gió vào ngày mai phết đó :-?? . Điều gì sẽ xảy ra nếu lát nữa VNM cũng buông tay ko cứu VNIndex nữa nhỉ:106:
PS : Con Oil nó đi rồi ông ạ, con vàng dạo này cũng ốm yếu, Thằng Tung của cũng sắp DCB giọng lão hạc càng ngày càng thều thào rồi :D. Sắp tới ai sẽ dang tay cứu rỗi PVD và GAS đây:100:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back